• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần bán 1 đôi GP VN

b0nglan

YTC Developer
Mình muốn thanh lý 1 đôi GP VN đã làm bố mẹ với giá 500k/ 2 bé , bạn nào mua pm yh bagia_xjtin hoặc sdt 01667 021088 (ko nhận sms). Mình ở Minh Khai- HNView attachment 48178
FIX MẠNH CHO BẠN NÀO NHIỆT TÌNH NHÉ ^^

meobeopro

YTC Developer
Mình muốn thanh lý 1 đôi GP VN đã làm bố mẹ với giá 500k, bạn nào mua pm yh bagia_xjtin hoặc sdt 01667 021088 (ko nhận sms). Mình ở Minh Khai- HNView attachment 48178

ở ngoài người ta bán có 150k/em hoặc đắt nhất là 200k/em, còn bán 1 dôi là 350k/đôi thôi bạn ah

b0nglan

YTC Developer
ở ngoài người ta bán có 150k/em hoặc đắt nhất là 200k/em, còn bán 1 dôi là 350k/đôi thôi bạn ah

tôi mua thế nào bán nthe, ra ngoài mà mua hàng rẻ hàng tàu, mang về nó chết đừng hỏi tại số, nói chung ko mua đừng nói nhiều

b0nglan

YTC Developer
500k mua đc 1 bé lông xoáy rồi :)) gp VN ko có giá này đâu chị ơi

đọc cho kĩ hẵng phát biểu nhé, giá 500k là 1đôi chứ ko fai 1 bé, chả liên quan j tới cái giá 500k cho 1 bé lông xoáy bạn nói cả,vớ vẩn wa

shakefoot

YTC Developer
đọc cho kĩ hẵng phát biểu nhé, giá 500k là 1đôi chứ ko fai 1 bé, chả liên quan j tới cái giá 500k cho 1 bé lông xoáy bạn nói cả,vớ vẩn wa

cả kể 1 bé cũng chả có cái giá 250k 1 bé, đang nói mua 1 con lông xoáy hơn 2 con VN đó, buôn bán vớ vẩn thì đúng hơn

b0nglan

YTC Developer
cả kể 1 bé cũng chả có cái giá 250k 1 bé, đang nói mua 1 con lông xoáy hơn 2 con VN đó, buôn bán vớ vẩn thì đúng hơn

giá mua thế nào bán như thế, ok thì mua ko mua thì lướt, sao lại có loại trẻ con toàn thik ném gạch người khác nhỉ, rỗi hơi, thôi, miễn bình luận vs loại ng này :)

shakefoot

YTC Developer
giá mua thế nào bán như thế, ok thì mua ko mua thì lướt, sao lại có loại trẻ con toàn thik ném gạch người khác nhỉ, rỗi hơi, thôi, miễn bình luận vs loại ng này :)

mở mồm ra bảo người khác trẻ con, ko biết bà người lớn hơn ai ở đây :-j, làm ăn y như mấy đứa trẻ con mình hay gặp =)) biết đc bà mua thế nào, thấy bán ko hợp lý thì nói, bạn nào mua thì nhớ xem xét kỹ nha :157:

papyth

Member
bạn bán như thế là hơi đắt oy đó hiện tại nhân dịp trung thu mình chi bán 350k 1 đôi thôi mình chuyên cung cấp chuột lang tại hà nội hết nhân dịp trung thu thì mình chỉ bán 400k 1 đôi

lumpy1404

Bán hàng ngta góp ý mà xù lông thế bạn =)) mình mua 1 bé 30k mua từ bé, mua hàng bán rong cả lồng nhung nhúc cả mấy chục con, mua trong SG đem ra HN nay đã nuôi đc 4 năm. Vậy theo bạn em ấy là hàng tàu hay hàng mĩ? =))
Bây h mình thấy các bạn khác đắt nhất cũng chỉ 400k/đôi, hoăc 350k/đôi. Bán đơn từ 160k-200k/em thôi. Nghe mọi ng góp ý để lần sau mua khỏi bị đắt chứ đừng xù lông lên nthe' ban nhé. K ai chê bai bạn j đâu mà phải tức giận cả.
Chúc bạn bán đc 2 bé nhé !

b0nglan

YTC Developer
mở mồm ra bảo người khác trẻ con, ko biết bà người lớn hơn ai ở đây :-j, làm ăn y như mấy đứa trẻ con mình hay gặp =)) biết đc bà mua thế nào, thấy bán ko hợp lý thì nói, bạn nào mua thì nhớ xem xét kỹ nha :157:

bé cảm thấy nghi vấn thì pm mss.tinh hỏi xem chị ấy bán giá bao nhiêu cho bông lan, còn k fai chuyện của mình thì biến, ngu còn tỏ ra nguy hiểm

shakefoot

YTC Developer
bé cảm thấy nghi vấn thì pm mss.tinh hỏi xem chị ấy bán giá bao nhiêu cho bông lan, còn k fai chuyện của mình thì biến, ngu còn tỏ ra nguy hiểm

cần gì phải pm, thấy ko hợp lý thì nói toẹt luôn trên này cho mọi ng biết tránh bị lừa mua đắt =)) nói thẳng thế cho nó vuông, ntn gọi là ngu ? hay là có những người tỏ vẻ nguy hiểm để chứng minh độ ngu :157: đừng có mở mồm ra là nói ng khác ngu, mình thì = đc ai, còn cái đôi chuột này chả có j chứng minh nó đã từng sinh sản cả, tôi quá hiểu bà riêng mà nó đã ss rồi thì bà đã nuôi rồi lên đăng tin bán vs cái giá ko kém phần long trọng đôi này là mấy, bà là con người như nào tôi quá rõ, còn chả phải pm nick ai hết, 1 cái người có thể dùng nhiều nick cơ mà, nói chung là mọi ng nên cẩn thận khi mua những loại như này

meobeopro

YTC Developer
500k mua đc 1 bé lông xoáy rồi :)) gp VN ko có giá này đâu chị ơi

Nói năng thì thiếu văn hóa. Bán hàng thì ko tham khỏa thị trường. thôi mọi người ạ, nói làm gì cho mệt người. cứ để đấy xem có bán đc cho ai ko. Ai người ta cũng biết chon lựa, tham khảo cả mà

meobeopro

YTC Developer
cần gì phải pm, thấy ko hợp lý thì nói toẹt luôn trên này cho mọi ng biết tránh bị lừa mua đắt =)) nói thẳng thế cho nó vuông, ntn gọi là ngu ? hay là có những người tỏ vẻ nguy hiểm để chứng minh độ ngu :157: đừng có mở mồm ra là nói ng khác ngu, mình thì = đc ai, còn cái đôi chuột này chả có j chứng minh nó đã từng sinh sản cả, tôi quá hiểu bà riêng mà nó đã ss rồi thì bà đã nuôi rồi lên đăng tin bán vs cái giá ko kém phần long trọng đôi này là mấy, bà là con người như nào tôi quá rõ, còn chả phải pm nick ai hết, 1 cái người có thể dùng nhiều nick cơ mà, nói chung là mọi ng nên cẩn thận khi mua những loại như này

hưởng ứng theo bác này. Lúc người ta nói góp ý thì chửi bới, người ta. giwof bị người ta ném đá thì thanh minh, chả việc gì phải pm cho ai hết, nói để cho mọi người biết giá theo thị trường thôi. Con ai mua thì mua. phải không các bác

bedautay870

T.Viên Năng Động
khiếp khiếp quá, bán hàng thì đanh đá, ng hỏi mua cũng chanh chua kiểu này 2 em này còn ế dài dài :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:

shakefoot

YTC Developer
hưởng ứng theo bác này. Lúc người ta nói góp ý thì chửi bới, người ta. giwof bị người ta ném đá thì thanh minh, chả việc gì phải pm cho ai hết, nói để cho mọi người biết giá theo thị trường thôi. Con ai mua thì mua. phải không các bác

chuẩn bác ạ, vì lần trc bà này cũng từng mua rẻ rồi về đội giá lên bán đắt nên ko có mấy cảm tình, cứ thấy mấy 2pic bán đội giá lên zời nên thấy ức chế cmt để nhiều ng cẩn thận. chứ lần nào nói xong cũng bị bả nói là trẻ con ko thèm chấp =)) rồi thì chửi ngta, người đâu mà thiếu văn hóa quá

b0nglan

YTC Developer
Bán hàng ngta góp ý mà xù lông thế bạn =)) mình mua 1 bé 30k mua từ bé, mua hàng bán rong cả lồng nhung nhúc cả mấy chục con, mua trong SG đem ra HN nay đã nuôi đc 4 năm. Vậy theo bạn em ấy là hàng tàu hay hàng mĩ? =))
Bây h mình thấy các bạn khác đắt nhất cũng chỉ 400k/đôi, hoăc 350k/đôi. Bán đơn từ 160k-200k/em thôi. Nghe mọi ng góp ý để lần sau mua khỏi bị đắt chứ đừng xù lông lên nthe' ban nhé. K ai chê bai bạn j đâu mà phải tức giận cả.
Chúc bạn bán đc 2 bé nhé !

nói tóm lại, đơn giản nhé, tôi mua ntn tôi bán ntn, bạn vào sg thì rủ ng khác vào sg mà mua, giá k fai tôi vống lên mà có ng đặt nthe, còn cảm thấy chỗ nào rẻ hơn thik thì cứ mua, đây là room bán đồ, chứ k fai ép mua đồ, bạn xem cho vui, có quyền mua hoặc ko mua, đâu ai ép bạn mà fai nói nhiều, nên có văn minh 1 chút khi đi mua hàng bạn ạ, k fai cứ ném đá ng khác và ra vẻ hiểu biết thị trường là văn minh đâu

b0nglan

YTC Developer

ôi thật là buồn cười :)), thông minh có hạn, thủ đoạn vô biên, miễn bàn :)