• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần bán 1 đôi GP VN

b0nglan

YTC Developer
khiếp khiếp quá, bán hàng thì đanh đá, ng hỏi mua cũng chanh chua kiểu này 2 em này còn ế dài dài :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:

chính bạn cũng là ng theo dõi miss tình từ hồi chị ý bán đôi này, vs giá y nguyên, và xem cả hình 3 bé con của 2 em này fai ko? chính bạn cũng là ng từng muốn mua đôi bố mẹ, h chẳng ai rõ giá cả và nguồn gốc 2 em này hơn bạn đâu, bạn có câu nào công bằng hơn ko?

chính bạn cũng là ng theo dõi miss tình từ hồi chị ý bán đôi này, vs giá y nguyên, và xem cả hình 3 bé con của 2 em này fai ko? chính bạn cũng là ng từng muốn mua đôi bố mẹ, h chẳng ai rõ giá cả và nguồn gốc 2 em này hơn bạn đâu, bạn có câu nào công bằng hơn ko?

chị giữ mà nuôi đi ạ, chứ cứ bán kiểu này cũng khó, bán đi lại lỗ, chưa chắc tìm được chủ tốt :(

b0nglan

YTC Developer
chị giữ mà nuôi đi ạ, chứ cứ bán kiểu này cũng khó, bán đi lại lỗ, chưa chắc tìm được chủ tốt :(

thanks e, nếu k vì mẹ chị bắt bán đi thì chị cũng k mua để bán lại nthe, lỗ chỏng vó còn bị nói nhiều.

thanks e, nếu k vì mẹ chị bắt bán đi thì chị cũng k mua để bán lại nthe, lỗ chỏng vó còn bị nói nhiều.

vâng công nhận nó đáng yêu nhưng mà hôi hơn hams nhiều :p
Em cũng thích bno nhưng dkien nhà chật, cả bme hay ở nhà nên cũng chịu, k dám sắm

b0nglan

YTC Developer
vâng công nhận nó đáng yêu nhưng mà hôi hơn hams nhiều :p
Em cũng thích bno nhưng dkien nhà chật, cả bme hay ở nhà nên cũng chịu, k dám sắm

uk, chăm nó cũng hơi mệt, nhà nào gần chỗ nhiều cỏ thì thik hợp, ko thì tốn rau lắm :D

b0nglan

YTC Developer
giảm bớt tí đi b.để ai muốn nuôi thì còn mua dc.chứ nthe đắt qá.mình chỉ góp ý thôi. :D.

thanks bạn góp ý, mình ghi có fix mà ^^ yên tâm k bh lấy đắt của các bạn, ai từng mua pet ở nhà mình đều bít rồi đấy, chỉ toàn ng thik ném đá mới ý kiến vớ vẩn thôi

meobeopro

YTC Developer
thanks bạn góp ý, mình ghi có fix mà ^^ yên tâm k bh lấy đắt của các bạn, ai từng mua pet ở nhà mình đều bít rồi đấy, chỉ toàn ng thik ném đá mới ý kiến vớ vẩn thôi

lậy hồn....hồn đi hỏi cả cái cộng đồng yêu thú cưng này xem có ai mua và bán 1 con GP việt nam với gía 250K k. nói mà ko thấy xấu hổ

shakefoot

YTC Developer
haiz! hôm nay mình bán dc 10 con 1 đôi 350k quá rẻ đúng ko các bạn

trc tớ có 1 con gp VN tớ bán 150k, bh bạn bán 350k 1 đôi giá quá ổn rồi, làm j có chuyện chuột lang giá tận 250k 1 con, 500k 1 đôi, chủ 2pic nói mà ko biết xấu hổ, bà ý bảo fix chắc fix cho ai nhiệt tình mua 50k =)), giá bán như nào thì cứ ghi rõ lên đây, việc gì phải nâng giá lên rồi bảo có fix để rồi bị ném đá còn kêu ca j` nữa ? người ta nói cho mà biết còn bảo ngta ý kiến vớ vẩn, còn chửi ngta ngu, sao não ngắn và óc xoắn thế nhỉ

b0nglan

YTC Developer
cứ tranh luận đi, nhờ các bạn cho nó lên trang nhất nhé, tớ mua ntn bán thế nên chả có ý kiến gì với BÌNH LOẠN của các bạn đâu ^^

b0nglan

YTC Developer
ném đá lại lên đầu :)) thôi up cho chị phát [ giảm đi một tí cho nhanh bán chị à ]

thanks e, chị vẫn giảm cho ai thật sự yêu chúng nó, chứ mấy đứa chỉ vào góp gạch thì chị ko quan tâm :)