• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần Bán 1 Cặp Chó Lạp Xưởng Thuần Chủng 6Tháng Tuổi ( Giống Mini )

Nhu tieu de minh can ban 1 cap lap xuong mau vang .... 2 Em la giong mini nhin rat xinh va ko cung huyet nha, tuong rat nho con nhung chó đực ăn rất khỏe nên em no rat tron va nang tren 12 kg , tinh hinh la hien minh phai nuoi kon nho nen ko co thoi gian cham soc 2 dua , gia cho 1 cap cho dep la 5 trieu ( neu ai bik dong cho nay thi gia do rat hop li ) minh se tang lun cai chuong bang sat cho ai ruoc 2 em ve 2 em da chich ngua day du , dam bao tinh trang suc khoe rat tot , pha mun banh nha , nhung dc cai bit nghe loi... That su vc minh rat pun khi ban 2 dua nhung hoang canh bat buoc , ưu tiên fix cho những ACE nào thiện Chí ... Tiền Tươi ... Nhanh Gọn Lẹ ,,,,, Phone 0906681643 Gap Thịnh ... Đia Chỉ : 16 Lê Lâm , F Phú Thạnh , Q Tân Phú ::::Show Hình ^^

Sinhvien

YTC Developer
thích chó lạp xưởng quá lun á, mà ngặt nỗi đang kẹt túm quá. haizz anh đổi với chihuahua đực không? 8tháng, em sẽ phụ thêm tiền, vì thực sự không có đủ tiền rướt 1 em của a.

Sinhvien said:
thích chó lạp xưởng quá lun á, mà ngặt nỗi đang kẹt túm quá. haizz anh đổi với chihuahua đực không? 8tháng, em sẽ phụ thêm tiền, vì thực sự không có đủ tiền rướt 1 em của a.
neu that su ma doi thi minh hok doi dau ban a` .... tai minh ko co thoi gian cham soc nen minh moi ban , chu minh thuong 2 dua no lam , nhjeu nguoi hoi mua 1 con nhung minh ko ban ... minh mun ban 1 cap cho 2 dua o chung