• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần bán 1 con rồng dài 2m

thuyv24991

YTC Developer
Mình đùa đấy!!!
Thực ra là mình muốn bán 1 em aln (tuxedo) cực đập chai
Tại hôm trước vừa đem về 1 cặp xù trắng tinh mà mấy em cứ gầm gừ nhau suốt nên đành đứt ruột cho cu tũn nhà mình đi. Em đc 13 tháng tuổi , béo ú (5kg), rất háu gái. Mình để giá em ấy 5 triệu cho bạn nào iu thương e nó nhé. Mặc dù rất thương nhưng thật ra thì giá đó là như cho rồi. Tại mỗi lần cho giống ít nhất bạn đã kiếm đc từ 600k đến 1 triệu rồi. Nhưng mà mình ở Huế, mà hình như các bạn ở đây k mến mèo lắm nên mình chưa cho ai giống em nó. Số điện thoại mình: 01224446656 hình em nó đây các bạn nhé
https://fbcdn-sphotos-e-a.akamaihd.net/hphotos-ak-frc1/966176_477153109038244_717388123_o.jpg
Bé như này có 1 chị bán giá 12 triệu nhé. Chị đó hình như chuyên bán về aln Link:
http://www.yeuthucung.com/topic/60977-phoi-giong-va-ban-meo-anh-tai-ha-noi/

3bizshine

YTC Developer
Dd là nơi diển ra các hoạt động trao đổi và mua bán !
Bạn để cái tít như vậy nhìu người tò mò vào rùi nhận ra là bạn cho mọi người leo cây !!!
Đề nghị bạn đùa đúng nơi đúng lúc !!!
làm mất time của mọi người quá :ngoi_xom:
nếu bạn bị người khác gạt như vậy bạn có vui ko ???
bạn là loài người mà loài người thìcó chất xám . Mà bạn ko nghỉ đc 1 cái tiêu đề nào hay để câu khách àk ???

thuyv24991 said:
Mình đùa đấy!!!
Thực ra là mình muốn bán 1 em aln (tuxedo) cực đập chai
Tại hôm trước vừa đem về 1 cặp xù trắng tinh mà mấy em cứ gầm gừ nhau suốt nên đành đứt ruột cho cu tũn nhà mình đi. Em đc 13 tháng tuổi , béo ú (5kg), rất háu gái. Mình để giá em ấy 5 triệu cho bạn nào iu thương e nó nhé. Mặc dù rất thương nhưng thật ra thì giá đó là như cho rồi. Tại mỗi lần cho giống ít nhất bạn đã kiếm đc từ 600k đến 1 triệu rồi. Nhưng mà mình ở Huế, mà hình như các bạn ở đây k mến mèo lắm nên mình chưa cho ai giống em nó. Số điện thoại mình: 01224446656 hình em nó đây các bạn nhé
https://fbcdn-sphotos-e-a.akamaihd.net/hphotos-ak-frc1/966176_477153109038244_717388123_o.jpg
Bé như này có 1 chị bán giá 12 triệu nhé. Chị đó hình như chuyên bán về aln Link:
http://www.yeuthucung.com/topic/60977-phoi-giong-va-ban-meo-anh-tai-ha-noi/
chu Ly o Han Thuyen chu ai...chuyen ve cac loai meo dep ban ah...

thuyv24991

YTC Developer
3bizshine said:
Dd là nơi diển ra các hoạt động trao đổi và mua bán !
Bạn để cái tít như vậy nhìu người tò mò vào rùi nhận ra là bạn cho mọi người leo cây !!!
Đề nghị bạn đùa đúng nơi đúng lúc !!!
làm mất time của mọi người quá :ngoi_xom:
nếu bạn bị người khác gạt như vậy bạn có vui ko ???
bạn là loài người mà loài người thìcó chất xám . Mà bạn ko nghỉ đc 1 cái tiêu đề nào hay để câu khách àk ???
Loài vật cũng có chất xám :)) thanks đã up phụ mình :)

thuyv24991

YTC Developer
Benny so cute said:
bạn này lừa dc mình rồi ... up phụ bạn ... giá nó rẻ đi một tí là tớ ruớc về liền
Giá đó thực ra là đã rẻ lắm rồi bạn nhé. Có gì gọi vào sdt mình thương lượng nha: 01224446656

thuyv24991

YTC Developer
Trần Mạnh Tùng said:
:)) mình tưởng là con rồng 15-17cm, có thể biến hóa khôn lường =))
Con rồng đó mình ko có. Nhưng nếu bạn muốn mua giá cao chút mình sẽ trộm về bán cho bạn :)

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
thuyv24991 said:
Con rồng đó mình ko có. Nhưng nếu bạn muốn mua giá cao chút mình sẽ trộm về bán cho bạn :)
:)) trộm cho m đi :)) à mà bạn mua whiskas 128k được 1,5kg thì bạn mua canin 36 tốt hơn, tuy là ít hơn nhưng nó chất lượng hơn hẳn

thuyv24991

YTC Developer
Trần Mạnh Tùng said:
:)) trộm cho m đi :)) à mà bạn mua whiskas 128k được 1,5kg thì bạn mua canin 36 tốt hơn, tuy là ít hơn nhưng nó chất lượng hơn hẳn
Nhưng mình vẫn iu tiên cơm cá cho các em

Vãi đạn. Hôm qua vừa đọc tiêu đề, mình đã cho xây ngay cái công viên mini ở giữa Hồ Gươm để đón em rồng về. Chán. Có ai mua 1000 m2 đất ở Hồ gươm không. Hồ đã có sẵn vài cụ Rùa tiền sử rồi.

thuyv24991

YTC Developer
Huangchang said:
Vãi đạn. Hôm qua vừa đọc tiêu đề, mình đã cho xây ngay cái công viên mini ở giữa Hồ Gươm để đón em rồng về. Chán. Có ai mua 1000 m2 đất ở Hồ gươm không. Hồ đã có sẵn vài cụ Rùa tiền sử rồi.
bạn cứ để lại cho mình lô đất đó đi :)) 500k ok?

Benny so cute

YTC Developer
thuyv24991 said:
mua bé trong tuần sẽ có giá 4tr5 bạn nhé :)
híc tớ bỏ cuộc rồi ... mua em này tớ cạp đất mà ăn ,,, em meo mua về cũng ăn sách vở của tớ thôi thì úp mì cho bạn