• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần bán 5 bé mèo Anh lông dài xinh long lanh-800k/bé nào!

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Mà cái bé mèo em hỏi chị ý. Bé ấy to chưa chị? Mấy tháng và bao nhiêu kg ạ?

Em nào cơ?..he he..nhiều quá,chị k biết em hỏi cháu nào?

xinhxinh

YTC Developer
SBD 13 bên phải kìa chị. He he. Em đếm theo hình ý mà. Biết bé này có vào tấm r nhưng chọn tấm đẹp nhất làm SBd
:))

Mylovelybell

Thành viên uy tín
SBD 13 bên phải kìa chị. He he. Em đếm theo hình ý mà. Biết bé này có vào tấm r nhưng chọn tấm đẹp nhất làm SBd
:))

HA ha...mẹ cháu sáng tạo thế...bé này có bố rồi em ạ,ông bố teen thôi rồi,sinh năm 98........... :157:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Đây Và đây ạ

Em bên trên là mẹ đấy em ạ,tại chị không biết chụp nên thành ra nhìn mẹ các cháu như mèo con í............ :157: .......thôi thì lừa tình tí cũng được cả nhà nhỉ........ :man_in_love:

xinhxinh

YTC Developer
Em cũng đang tính mua thêm 1 bé mèo con con như Hê na nữa. Veg cho 2 đứa chơi vs nhau. Ý định này vừa nảy ra trong đầu em thôi chị à. Quan trọng là mua mèo cùng nhà luon. Ko có 2 đứa lạ nằm vs nhau đi dg lại đánh nhau túi bụi ý. Nhất là vào đây ko hợp nhau cứ gầm ghè thì khổ lắm

Mylovelybell

Thành viên uy tín
http://www.yeuthucun...nha-dẻ/
Bé này đc ko chị. Em vừa hỏi cô ấy nói còn 1 bé

Em ơi! em ấy có xù mấy đâu,sau này cho ra đàn con k xù có phải phí ra k?........chị nghĩ thà rằng em mua 1 thằng cu xù như Hê Na ấy...sau này sinh ra con k bị lai..........

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Thì em tính mua 1 đứa nữa về cho Hn chơi cho khỏi buồn mà hị. Nhà mình còn thằng cu nào như thế ko chị?

Hì...còn thì chị cũng không bán được,chúng cùng huyết thống thì làm sao được hả em....mẹ HÊ NA phải đi kén rể nhà khác thui......he he......Mà con gái mình xinh mà,có khi tới tuổi cặp kê lại........tường đông ong bướm,đi về mặc ai ấy chứ...... :Onion36:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
:157: :157: :157: :157: :157:
Rất tiếc là quanh đây ngta chẳng nuôi bé mèo nào đc xinh như Hê na chị à. Em lại ko muốn cho nó cùng vs mèo ta

Thế để chị xem có kiếm cho em được thằng cu nào xứng đáng làm con rể chị em ta không nhá,rùi chị bảo em...he he...

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Em nghe bảo ở Hp có chợ gì bán mèo lớn lắm ý chị. Mà lại rẻ nữa. Chị thử ra đấy xem?

À..ha ha...em cũng biết hả...chuẩn..đó là chợ Hàng,chợ này bán rất nhiều chó mèo,giá thì tương đối rẻ...tuy nhiên nếu ai hiểu thì sẽ không bao giờ ra đó mua cả,chợ mà,thuận mua vừa bán,đôi khi pet mua ở đó có thể bị ốm hoặc bị tật gì đó (đặc biệt là chó mèo bị đi ngoài,người ta muốn bán tống tháo),vì người mua như mình không để ý nên cứ ham rẻ mua về,đến lúc mang về nhà thì những em ấy chắc chắn không sống được.Cho nên tốt nhất khi mua thì nên mua ở nhà người ta nuôi thì an toàn hơn vì mình biết gốc rễ người ta...Em có thấy các bạn trên diễn đàn khi mua đều muốn xem nguồn gốc bố mẹ và địa chỉ nhà người bán không,các bạn ấy sẵn sàng bỏ ra một khoản có thể lớn hơn để mua thú cưng và mua luôn cả sự an tâm nữa,chứ chợ bán chó mèo thì chị ở đâu cũng có em ạ................

Mylovelybell

Thành viên uy tín
À..ha ha...em cũng biết hả...chuẩn..đó là chợ Hàng,chợ này bán rất nhiều chó mèo,giá thì tương đối rẻ...tuy nhiên nếu ai hiểu thì sẽ không bao giờ ra đó mua cả,chợ mà,thuận mua vừa bán,đôi khi pet mua ở đó có thể bị ốm hoặc bị tật gì đó (đặc biệt là chó mèo bị đi ngoài,người ta muốn bán tống tháo),vì người mua như mình không để ý nên cứ ham rẻ mua về,đến lúc mang về nhà thì những em ấy chắc chắn không sống được.Cho nên tốt nhất khi mua thì nên mua ở nhà người ta nuôi thì an toàn hơn vì mình biết gốc rễ người ta...Em có thấy các bạn trên diễn đàn khi mua đều muốn xem nguồn gốc bố mẹ và địa chỉ nhà người bán không,các bạn ấy sẵn sàng bỏ ra một khoản có thể lớn hơn để mua thú cưng và mua luôn cả sự an tâm nữa,chứ chợ bán chó mèo thì chị ở đâu cũng có em ạ................

Còn cu chị định tìm cho em là chị xem nhà bác chị có xót thằng cu nào không thì chị bắt cho em,vì nhà bác chị nuôi cũng nhiều,chứ chị có dám ra chợ Hàng đâu,mua ở đó làm sao đảm bảo được e....hì

xinhxinh

YTC Developer

Chị ơi. Em chỉ nghĩ chị tìm mèo bé cho em như Hê na thôi. Giá chắc khoảng 4>>600k nên em tiêu hết tiền rồi. h ko đủ tiền lấy thằng cu đấy. :157: :157: :157: có cho mua mèo trả góp ko chị??? Hý hý

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Chị ơi. Em chỉ nghĩ chị tìm mèo bé cho em như Hê na thôi. Giá chắc khoảng 4>>600k nên em tiêu hết tiền rồi. h ko đủ tiền lấy thằng cu đấy. :157: :157: :157: có cho mua mèo trả góp ko chị??? Hý hý

Ha..ha ...ý kiến hay ..... :157: