• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần bán aln thuần chủng (tuxedo) rẻ như cho

thuyv24991

YTC Developer
Nếu ai mua bé trong tuần mình sẽ bán vé 4tr rưỡi nhé
hôm trước vừa đem về 1 cặp xù trắng tinh mà mấy em cứ gầm gừ nhau suốt nên đành đứt ruột cho cu tũn nhà mình đi.
Em đc 13 tháng tuổi , béo ú (5kg), rất háu gái.
Mình để giá em ấy 5 triệu cho bạn nào iu thương e nó nhé.
Mặc dù rất thương nhưng thật ra thì giá đó là như cho rồi. Tại mỗi lần cho giống ít nhất bạn đã kiếm đc từ 600k đến 1 triệu rồi. Nhưng mà mình ở Huế, mà hình như các bạn ở đây k mến mèo lắm nên mình chưa cho ai giống em nó.
Số điện thoại mình: 01224446656 (có viber nhé) các bạn cứ gọi thương lượng vô tư
hình em nó đây các bạn nhé
https://fbcdn-sphotos-e-a.akamaihd.net/hphotos-ak-frc1/966176_477153109038244_717388123_o.jpg
https://mail-attachment.googleusercontent.com/attachment/?ui=2&ik=55f2ebeeab&view=att&th=13f370f893d7ca77&attid=0.1&disp=inline&realattid=f_hhu2oq3m0&safe=1&zw&saduie=AG9B_P_fU1q5QimipTHOUfAOAn11&sadet=1371018542673&sads=qofxp-CPvGvGWvPXYlO-0k2JISU&sadssc=1

Thanks

thuyv24991

YTC Developer
Benny so cute said:
mình cũng mến mèo kinh nhưng giá hơi mắc .. thôi thì up cho bạn
:03: :03: :03: :03: :03: :03:
Thanks bạn :D
Nhưng mà như minh nói đó. Nếu bạn ở HCM hay HN thìko mắc tí nào. Tại mỗi lần bạn cho Benzin phối giống đã thu lại đc gần 1 triêu rồi

be bong

Tiểu miêu
mèo đẹp giá vậy là hợp lý mà up cho bạn

littleghost

Ngân Đao Xạ Nguyệt
Giá thì không quan trọng, người đủ điều kiện thì vẫn cứ rước về thôi, bạn chủ topic là một điển hình mà =))
Mèo đẹp ai mà không muốn có, cái sàng lọc chính là ví tiền thôi. Nhưng bạn chủ topic bán mèo này nên tìm hiểu và ghi rõ nguồn gốc xuất xứ để tránh con cháu nó bị đồng huyết về sau nhé. Mà mèo thuần chủng thì có giấy tờ chứng nhận quốc tế hay sao đó, thằng nhóc này chắc cũng là đời con cháu đẻ ra ở VN này thôi.

thuyv24991

YTC Developer
littleghost said:
Giá thì không quan trọng, người đủ điều kiện thì vẫn cứ rước về thôi, bạn chủ topic là một điển hình mà =))
Mèo đẹp ai mà không muốn có, cái sàng lọc chính là ví tiền thôi. Nhưng bạn chủ topic bán mèo này nên tìm hiểu và ghi rõ nguồn gốc xuất xứ để tránh con cháu nó bị đồng huyết về sau nhé. Mà mèo thuần chủng thì có giấy tờ chứng nhận quốc tế hay sao đó, thằng nhóc này chắc cũng là đời con cháu đẻ ra ở VN này thôi.
Mèo đẻ ở Vn mà ko lai thì vẫn là thuần chủng mà bạn. Còn cận huyết thì chắc rất khó. Tại mình ở tận Huế lận. Ảnh bố mẹ bé thì chác hoi kho vi minh mua be lau roi k biet ng ta con nho be la con bố mẹ nào kho nữa, nhưng mình sẽ cố tìm chủ shop thú hỏi lại xem