• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần bán cún nhật lai trưởng thành 850k .bao đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

minh kiet

Member
cần tìm chủ yêu thương bé , không có thời gian nuôi nên giao lại bé là ba của bé màu cà phê sửa
.. lộng xù nha.bé rất hiền .y như con gái ấy .hihi nuôi bé lúc 3 tháng tới giờ gần 1 năm rồi. đã sổ lải và chích bé đc 3 muỗi . chích kí sinh trùng . bé lông mượn . không có bò chéc hay rặn nha.
bảo đảm cho
các bạn . giá bé là 850k .sẻ fix cho bạn nào nhiệt tình đến tận nhà rước bé. tặng kèm 1 dây đeo cổ .1 dây xích nha. cho bé về nhà mới

các bạn nt sđt 01685 106 150 nha . nhắn tin hay đt cũng đc nếu dt mình không bắt máy thì nt nha vì mình bạn đi làm...........01685 106 150

minh kiet

Member
hizo0988 said:
moi hom qua de gia 450k nay len gia kinh khung , cho lai ko thay mieng japan nao haizzz. po tay chu topic
hihi. chac ban nham roi do ban . hinh dau tien la cho con . con may hinh duoi la cho cha do ban .xem ki roi hay cmt nha. tks ban

binlun.smile9x

• Bin bướng bĩnh
Con này tầm 3 - 4 tháng à bạn chủ pic ơi . Bữa mình cũng thấy 450k giờ gấp đôi :)) . Trả hĩu ...

akane_love

Pé lúa
vậy bây giờ bạn bán chó con hay chó cha? Bạn bán chó bự mà đăng hình chó nhỏ làm mọi người hiểu lầm đó

Status
Không mở trả lời sau này.