• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Cần bán cặp mèo giống.

meothuduc

Member
Vì lí do qua tết mình ko còn ở vn nữa nên cần giải tán hết đám mèo, nhưng hiện tại chỉ cho đi trc cặp này( vì mấy e kia đang sinh). 2 bé này mình nuôi từ nhỏ nên rất mến nhưng vì bất đắc dĩ mới nhượng lại. bé trai đã làm cha nhiều và mình nhận phối giống mỗi lần 1tr, còn bé cái thì cũng đã làm mẹ vài lần và con thì rất xinh. Mình muốn bán trọn cặp vì 2 vợ chồng nó rất quấn nhau, chăm nhau ghê lắm. Và hiện giờ mình mới phối cho e nó dc 2 tuần.
Các bạn nào thật sự muốn đón 2 bé thì liên lạc với mình 0907 24 11 25 gặp Hiếu để thương lượng giá.
Mình cũng xin nói trước là mình sẽ ko fix dc, các bạn thông cảm.
Đây là hình của 2 e nó.

Hình lúc nhỏ của 2 em.

Và đây là những đứa con của đôi vợ chồng.

Last edited:
Qua mấy bé đẹp quá có nhiều tiền là e hốt rồi, a có nói có mấy bé đang mang bầu hả? Vậy sắp tới a có bán mèo con ko, mấy bé con của cặp trên dc nhiêu tháng rồi a... Cho e thông tin có thể e lấy 1 bé đực nha... Sẳn up phụ a

meothuduc

Member
Qua mấy bé đẹp quá có nhiều tiền là e hốt rồi, a có nói có mấy bé đang mang bầu hả? Vậy sắp tới a có bán mèo con ko, mấy bé con của cặp trên dc nhiêu tháng rồi a... Cho e thông tin có thể e lấy 1 bé đực nha... Sẳn up phụ a
Mấy bé con của căp này a đa rả bầy rồi, chỉ còn 2 bé khác, giống khác nhưng cũng rất đẹp, thật sự thì khi bán 2 bé cũng buồn lắm nhưng chịu, con ng mua sẽ rất lợi, vì chỉ 2 tháng nữa là đã lấy vốn lại dc rồi, bé nhà a sinh tư 3-5 baby, mỗi baby là 2tr rồi.

Đê thương quá dạ,e đang nuôi 1 bé ALD cái được 2 tháng rưỡi, nên đang tiềm 1 bé ALD đực kiếm ck cho bé, e thấy 2 bé lớn a đăng là cặp ALD phải ko? Chắc e đợi cắp đó rước 1 bé quá, cặp đó ALD thuần ko a

meothuduc

Member
Đê thương quá dạ,e đang nuôi 1 bé ALD cái được 2 tháng rưỡi, nên đang tiềm 1 bé ALD đực kiếm ck cho bé, e thấy 2 bé lớn a đăng là cặp ALD phải ko? Chắc e đợi cắp đó rước 1 bé quá, cặp đó ALD thuần ko a
Cặp đó 1 đua là 34, 1 đua là ald. Nhưng a ko thể chăm bé đó sinh dc nữa nên mới đăng bán, hy vọng sẽ tìm dc chủ tốt. Còn bầy mới sinh 6 baby thì lần nào cũng xinh hết.