• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần bán em mèo anh lông dài Hà Nội

mangaka

YTC Developer
bạn có 24h để edit tên địa phương vào phần tiêu đề nhé,

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
mèo đã đẻ lứa nào chưa a? để cho e 500k đc ko ạ?

ặc ặc 1tr là quá rẻ rồi mà bạn còn mả cả.

phaletim

Member
ặc ặc 1tr là quá rẻ rồi mà bạn còn mả cả.

rẻ là đồi với từng người và khă năng và nhu cầu của mỗi người, mình trả vậy họ ko đồng ý thì thôi. sao phải ý kiến, b thấy quá rẻ thì mua luôn ủng hộ chủ top vậy, b cũng chuyên bán mèo mà. cứ ngồi đấy khen hoài thì ích chi

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
rẻ là đồi với từng người và khă năng và nhu cầu của mỗi người, mình trả vậy họ ko đồng ý thì thôi. sao phải ý kiến, b thấy quá rẻ thì mua luôn ủng hộ chủ top vậy, b cũng chuyên bán mèo mà. cứ ngồi đấy khen hoài thì ích chi

1:hầu hết những người tham gia vào 4rum đều là học sinh và sinh viên là chủ yếu lên giá thành đúng là theo khả năng của mỗi người mình công nhận nhưng với tất cả em mèo đều có giá hết rồi bạn ạ.bạn giả như vậy chắc chắn người ta không đồng ý là đương nhiên rồi.
2:mình không ý kiến với bạn mình chỉ đang nói chuyện với bạn thôi
3:chắc chắn với bạn rằng dù có rẻ mình cũng không mua mèo trên 4rum để bán vì sẽ thành thằng lái mèo bạn ạ.
bạn thừa biết chủ top sẽ chẳng bán cho bạn với giá đấy lên mình nghĩ bạn chỉ lên chúc bé mau tìm được chủ chứ đừng hạ thấp giá trị của em nó thế.
Thân(bắt trước)

phaletim

Member
1:hầu hết những người tham gia vào 4rum đều là học sinh và sinh viên là chủ yếu lên giá thành đúng là theo khả năng của mỗi người mình công nhận nhưng với tất cả em mèo đều có giá hết rồi bạn ạ.bạn giả như vậy chắc chắn người ta không đồng ý là đương nhiên rồi.
2:mình không ý kiến với bạn mình chỉ đang nói chuyện với bạn thôi
3:chắc chắn với bạn rằng dù có rẻ mình cũng không mua mèo trên 4rum để bán vì sẽ thành thằng lái mèo bạn ạ.
bạn thừa biết chủ top sẽ chẳng bán cho bạn với giá đấy lên mình nghĩ bạn chỉ lên chúc bé mau tìm được chủ chứ đừng hạ thấp giá trị của em nó thế.
Thân(bắt trước)
haiz, người trả giá thì có nhu cầu mua thật còn người ko mua thì cứ vô tư vào khen rẻ
p/s: mà ko phải cứ trả rẻ là hạ thấp giá tri đâu b nhé, mèo đã đẹp thì giá nào cũng vẫn đẹp, giá trị của vật nuôi ko nằm ở đồng tiền đâu