• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần Bán gấp 2 bé mèo 34 đực mặt tịt giá rẻ đã fix

Bao Linh 85

I_Like_Pet
123ha said:
mở mồm ra nói cho thiên hạ chửi vào bản mặt mới bít nhục ah :)))). Chủ topic đắt khách nhé
Đấy, đó là lí do vì sao cái topic cũ của mình thì close lại mở topic mới cho nó trong sạch thoáng khí, và close lại ngay sau khi tự up bài!

Bao Linh 85

I_Like_Pet
123ha said:
Chúng ta cùng rút kinh nghiệm Bao Linh ạ,tớ mốt lập topic sẽ ghi rõ ràng,thích thì xem,ko thix xem thì nhấn nút bước ra ko thì tớ sẽ chửi cho xuống cống cũng ko có chỗ mà chui xuống lun,với cái hạn cờ_hó ấy đã nói rõ mà vẫn còn lì thì chửi cho chừa
Tính bạn nóng và thẳng giống tớ, tớ thấy bất bình tớ ứ chịu đc, nhất là nói đụng tới mấy con mèo, dù ko phải topic tớ, nhg tớ vẫn bốp lại cho chừa, thế là sau đấy tớ đăg gả ku Quậy thì có mấy đứa vào "đánh dấu lảnh thổ" định phá, hờ hờ, đâu dễ đụng tới bà và con mèo của bà! Nghĩ xấu nói xấu người khác cg đã là hèn huống j nó là ng lại đi nghĩ xấu con mèo này kia, úi giời nhục và hèn ko chịu đc!