• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần bán mèo ALD

Status
Không mở trả lời sau này.

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
Mình thấy ALD thuần chủng đắt lắm cơ nhỉ, toàn 3tr5-4tr... bé này giá mềm thế. nhưng mà m đang phân vân k biết có đúng là ALD thuần chủng k. chủ thớt cho mình xin ảnh mèo bố mẹ được k

tinytei

TinyTei
Mèo của bạn ko phải ALD thuần chũng nha.
ALD mặt mũi khác, màu lông cũng ko có trắng ( Ít nhất theo tớ biết thì ALD ở VN ko có trắng đâu )
Mèo của bạn có lẽ bị lai Nga rồi
Lông mèo ALD bung xù và khá tơ, ko như lông của mèo Nga dài và phũ thân.
Chưa kể ALD có cái bờm và đuôi to và khuôn mặt tròn mũi ko nhọn

Mèo nhà anh Bách Khoa trong link bạn share trên kia ấy, pé trắng có cái đầu chỏm xíu đen ấy, mình đã mua pé ấy cho thầy của mình :D
Anh ấy tốt bụng lắm :)

hungvbn

Member
tinytei said:
Mèo của bạn ko phải ALD thuần chũng nha.
ALD mặt mũi khác, màu lông cũng ko có trắng ( Ít nhất theo tớ biết thì ALD ở VN ko có trắng đâu )
Mèo của bạn có lẽ bị lai Nga rồi
Lông mèo ALD bung xù và khá tơ, ko như lông của mèo Nga dài và phũ thân.
Chưa kể ALD có cái bờm và đuôi to và khuôn mặt tròn mũi ko nhọn

Mèo nhà anh Bách Khoa trong link bạn share trên kia ấy, pé trắng có cái đầu chỏm xíu đen ấy, mình đã mua pé ấy cho thầy của mình :D
Anh ấy tốt bụng lắm :)
Mình mua của anh Bách Khoa đây, bố mẹ nó mình còn nhìn mà. Lứa đấy có 2 em đầu đen( thầy bạn 1 em và mình 1 em) và 1 em vàng trắng, lúc mình đến thì có 3 em như thế :D (thích cả cái bể nuôi tép của anh ấy). Mình chụp ảnh ko đẹp như anh Bách Khoa nên có thể nhìn ko rõ, nhưng mà em mình nhượng cũng có chòm đen trên đầu nhé :D

tinytei

TinyTei
Mình ko biết ntn vì mèo nhà a ấy bị lai bạn ạ :|. pé của thầy mình mua có 1tr5 thôi. Gửi vào HCM cũng tầm 1tr9 @.@

hungvbn

Member
uk, mình thì chưa có kinh nghiệm, a ấy bảo thế nào thì mình biết thế thôi. Mình thấy đẹp và hợp lý thì mình mua mà :D

hungvbn

Member
alice_4387 said:
lai rồi b ạ,nhưng khuôn mặt vẫn xinh đấy thôi.
Thanks bạn, lúc mua thì mình chỉ nghe anh bán nói thế chứ mình chưa có kinh nghiệm. Up cho bé mau về nhà mới nào :)

Status
Không mở trả lời sau này.