• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần bán1 em alaska 9tr (sẽ fix mạnh cho bạn nào nhiệt tình)

binheo

T.Viên Năng Động
tình hình là như thế này đàn có 4 em 1 sám trắng 3 đen trắng 2 đực 2 cái...1 em cái sám trắng đã bán rồi..2 em đực đen trắng cũng đã bán luôn giờ còn 1 em đen trắng CÁI muốn bán luôn ...vì mình thu lại vốn rồi nên sẽ fix nhiệt cho bạn nào thực sự đam mê dòng alaska malamune mày nên bạn nào thực sự quan tâm thì pmmm mình hoặc alo cho mình nhé sẽ tiếp các bạn thoải mái luôn ...0904990095 hoặc kidx_bi@yahoo.com các bạn quan tâm thì pmmm nhiệt tình nhé...ai đi qua thì uppp hộ mình luôn nhé

binheo

T.Viên Năng Động
uppp cho bé này...bạn nào có nhu cầu alo mình hoặc pmmm yahoo mình nhé giá đẹp cho các bạn nào thực sự nhiệt tình

binheo

T.Viên Năng Động
Hix bac lovedog@ ban co 7tr em nhu cua bac

uhm mỗi người một giá bạn ạ...cún của mình đẻ tại việt nam giá như vậy mình nghĩ là ổn rồi còn bạn kia hình như nói là bạn ý bán cún china hay sao ý mình k rõ về vấn đề này lắm...thuận mua vừa bán mình cho giá như thế ai mua được thì mua mình đâu có ep ai đâu bạn

binheo

T.Viên Năng Động
up up up . mình muốn xem hình cún quá .

tiếc quá máy ảnh của mình hỏng rồi TT...máu thì qua nhà mình xem nhé

binheo

T.Viên Năng Động
nếu cún nâu đỏ mà k phải là cún trung quốc giá 9tr mà đẹp như lời bạn nói thì mình gửi bạn tiền bạn bắt cho mình 1 đôi nhé