• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần gả gấp bé bulldog baby cái mập ú giá tôt

Bé Ken Naive

Thành Viên Đẹp Trai
^^! thích thí nhanh đi ko thí bán mất thì tiếc àh nhá, qua xem bé nhìn là khoài ngay gần nhà nên mình để giá đó, nếu ở chỗ khác thì ko có giá đó đâu

uhm ... bít ùi

yêu cún

YTC Developer
fix đc bnhieu nữa thế chủ thớt ơi . up cho cún xinh cho e xin cái giá nhé . nếu đc thì cố gắng xin để đón bé nhưng có cho e nó ra hà nội ở đc k ạ

sallytruong13

YTC Developer
hic. ông anh đáng ghét. còn đang lo ba cái vụ học sinh này nọ.=.= ổng làm bên bộ giáo dục mà lạ cái hè ròi mà còn lo vụ j ko bik chưa gọi cho bạn. bực mình ghê. đang ham cún

kiet19

YTC Developer
hic. ông anh đáng ghét. còn đang lo ba cái vụ học sinh này nọ.=.= ổng làm bên bộ giáo dục mà lạ cái hè ròi mà còn lo vụ j ko bik chưa gọi cho bạn. bực mình ghê. đang ham cún

^^! uhm để cho a bạn lo đi, công an việc làm là trên hết mà

yêu cún

YTC Developer
up cho bé xinh mà bụ nữa . fix giá đc bnhieu thế a . có cho trả góp kiểu hs k =))))))) . Đùa chứ cho e cái giá fix vào inbox nhé

sallytruong13

YTC Developer
hic up cho bạn..........................anh mình đi xem rùi. ổng đòi đực. chán ghê. lúc nhờ tìm thì ko nói con nào jo lại đòi con đực =.=