• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mọi người xác thực về CHÓ của ChinaGirl

Status
Không mở trả lời sau này.

lovepet12306

T.Viên Năng Động
lâu lâu bị tai nạn nghề nghiệp tí đó mà. bạn china girl bán giá good đó bạn. mấy trường hợp kia có khi là rũi ro :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner:

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
vietdog thì bị tẩy chay rồi,viet-pet thì bị ban luôn cả IP,hôm trước thấy vào viet-pet mon men làm nick mới bán con mèo bị ban luôn :),đủ hiểu là như thế nào

này em ơi..c bảo này..em bảo c bi band ở viêtdog à..c vẫn vào dc china_girl0o0n đấy em à...mà em là ai mà cứ mom mem rình rập chị vậy nhỉ.

txh1403

Phá phách member
này em ơi..c bảo này..em bảo c bi band ở viêtdog à..c vẫn vào dc china_girl0o0n đấy em à...mà em là ai mà cứ mom mem rình rập chị vậy nhỉ.

Dạ e bảo bị tẩy chay ở vietdog mà. Chị đọc kỹ đi chứ. Em có bảo bị band đâu. Còn viet-pet thị chị bị ban luôn cái IP rồi. Em nói thế thì có đúng k ạ. Em thì rình rập làm gì,nick em e tham gia lâu rồi. K phải mới làm nick trá hình vì mua phải chó mèo bệnh nên thù oán gì cả chị đâu. E thấy mọi người hỏi thì em trả lời đỡ tiền mất mà mang cục tức vào người thôi. Thế có vấn đề gì ko đây...

txh1403

Phá phách member
này em ơi..c bảo này..em bảo c bi band ở viêtdog à..c vẫn vào dc china_girl0o0n đấy em à...mà em là ai mà cứ mom mem rình rập chị vậy nhỉ..người ta gọi là chó săn đấy
quote đầy đủ trong inbox của mình như thế này đây,nhìn chung giống quote trên nhưng thiếu đoạn "người ta gọi là chó săn đấy" .Thế có phải làm xúc phạm k nhỉ,có bạn MOD nào đi ngang qua hiểu luật thì xem giúp mình nhé,còn trong inbox mà chửi thoải mái thì mình còn biết . Cũng giống như mọi lần,khi bị phàn nàn gì thì bằng kỹ năng của mình,ngay lập tức bạn này bạn ý gửi thư riêng vào inbox của người phàn nàn và tuôn ra nhiều từ chợ búa mang tính chất răn đe,1 điều nữa là có 1 nick zaizai_yeucun nữa cũng vào pm,chắc nick của bạn này luôn,xem thì thấy dc 10 bài viết đa số là chê bai chó của những bạn khác .....thôi nói chung nói thế đủ rồi ko lại thành đâm bị thóc chọc bị gạo...mình ở hội mèo,k phải hội chó thấy gì thì nói...thân chào...chúc bạn buôn bán đắt hàng nhé

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
này.bh chị mà vào được viet-pet đăng nhập nick kia thì em làm sao...em là mod à..mà giám chắc vậy.cũng chẳng ai hỏi em đâu..toàn đi spam liên thiên..lập nick lâu rồi à..toàn đi nói linh tinh thì lên được 318 bài viết chứ gì.còn ở hội mèo thì cứ ở hội mèo thôi.. đi linh tinh spam làm gì.

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
admin đóng của hộ em cái topic với nhiều người xấu đục nước béo cò vào linh tinh..mà đây là cái mục gì e cũng k hiểu

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Đây là topic thăm dò ý kiến. Tất nhiên là sẽ có những cm nói tốt và những cm nói xấu, nhưng nếu những cm đó là sự thật thì vẫn phải tôn trọng. BQT chỉ can thiệp khi có những cm gây tranh cãi, xúc phạm người khác, nói sai sự thật thôi.

I♥umeo

T.Viên Năng Động
:unknw: :unknw: :unknw: đã nghi ngờ rồi thì ko nên

kuytangel

T.Viên Năng Động
Bạn chủ top lập topic này để tham khảo hay để khơi mào 1 cuộc cãi vã vậy nhỉ? mình nghĩ nếu bạn muốn biết thông tin hay chất lượng gì về cún của chinagirl bạn có thể dùng google,đó là 1 cách quá đơn giản để bạn nắm đc thông tin! Đây là 1 vấn đề rất nhạy cảm nên mình khuyên bạn nên tìm hiểu kĩ trước khi lập 1 topic kiểu này!Đã có nhiều cuộc tranh cãi xung quanh chinagirl rồi,mình nghĩ bạn chủ top cần lên tiếng và topic nên dừng lại ở đây.Thân!

Status
Không mở trả lời sau này.