• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần mua 1 bé ALN hoặc 34 cái

myserenata

YTC Developer
mọi người ơi, em đang tìm mua một bé ALN cái hoặc 34 cái giá tầm 4tr, các anh chị có ai có các bé mèo như thế thì báo giúp em qua email huongquynhkkt@gmail.com nhé. em cám ơn các anh chị nhiều

anhvu2889

T.Viên Năng Động
4tr thì có lẽ hơi khó mua với dòng ALN thuần (thuần thì khó tìm lắm chứ ko phải bán tràn lan như mèo lai mà cứ ngộ nhận thuần nhé).
Còn với mèo Ba Tư thì giá ấy có vẻ ổn để bạn tìm được 1 em chất. Bạn chịu khó xem trên diễn đàn ấy. Mình thấy dạo này nhiều đàn ba tư đẹp lắm.

P/S: Nếu muốn tìm được 1 bé vừa ý cũng như đáng đồng tiền bỏ ra thì bạn nên nhờ người quen hoặc ai đó có kinh nghiệm chơi mèo giúp đỡ để tránh phí tiền nhé :).

v51cent

YTC Developer
chao ban ..aln minh ko co , nhung nha minh dang co 1 be cai meo phap ...be mau trang' hong , be gio duoc 1nam tuoi , rat ngoan ...ve sinh dung cho , an uong cuc ki thoai mai , DAC BIET : nha ai nui hamster thi yen tam , be nha minh ko bon chen dung.vao tui.hamster ..gia 3tr8 ..
ban can mua thi lien he minh nha : diep 01642424119

chibi_bipi

YTC Developer
myserenata said:
mọi người ơi, em đang tìm mua một bé ALN cái hoặc 34 cái giá tầm 4tr, các anh chị có ai có các bé mèo như thế thì báo giúp em qua email huongquynhkkt@gmail.com nhé. em cám ơn các anh chị nhiều
Mình có mèo batu cái, mặt tịt, thuần chủng, vô cùng quấn người, cần bán gấp nên bán giá 3,5 tr. Bạn có nhu cầu inbox mình sẽ gửi ảnh nhé