• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua 1 bé - Giá khoảng 4tr

4ever_alone

Mình cần mua 1 bé cún khoảng 4tr , tuổi < 5th
Thực ra mình thích dòng cún kéo xe như Alaska hoặc Husky , Nhưng vì giá cao quá nên đành tìm mua loại cún khác , ( ^^! sinh viên mới ra trường nên k có nhìu tìn , năn nỉ mẹ mãi mới có 4tr ).
Nên Ai có bé cún nào khoảng 4tr muốn nhượng laị xin liên lạc với mình theo yh nhá .
yh : dojfudu0310@yahoo.com
Mình treo yh cả ngày lun. Ai có cứ pm nhá.
Tkss..........!!!!!!

bedautay870

T.Viên Năng Động
hờ 3 tháng nữa chưa mua đc chó thì pm mình chó bẹc nhà mình đang chửa sắp đẻ, mẹ là bẹc lai bố là bẹc đức chuẩn lun

maikhue

hờ 3 tháng nữa chưa mua đc chó thì pm mình chó bẹc nhà mình đang chửa sắp đẻ, mẹ là bẹc lai bố là bẹc đức chuẩn lun

3 tháng nữa được. Khi nào em nó đẻ pm tớ xin cái ảnh và giá luôn nhé.

xipthung

khoảng bao nhiu 1 chú thế bạn :) mình cũng mún mua 1 chú mà mua ngoài quán sợ mang về rùi die lắm :)

bedautay870

T.Viên Năng Động
3 tháng nữa được. Khi nào em nó đẻ pm tớ xin cái ảnh và giá luôn nhé.

ok lưu số đt t vào , 3 tháng nữa aloo nhé giá chắc tầm 1tr tới 1tr5 đó

bedautay870

T.Viên Năng Động
khoảng bao nhiu 1 chú thế bạn :) mình cũng mún mua 1 chú mà mua ngoài quán sợ mang về rùi die lắm :)

01663 121 533 nhá, t tên trang

bedautay870

T.Viên Năng Động

giá khoảng 1 tr tới 1 tr5, tuỳ con nhé, nhưng phải đợi xem nó đẻ ra ntn đã nếu giống mẹ thì rẻ hơn mà. chó nhà mình thì yên tâm , trc mình nuôi đàn chó con, cho ta lai bẹc 2 tháng đc 5kg, tròn vo lun. thích lắm

bedautay870

T.Viên Năng Động
mà lúc đó nhóc nó đc mấy tháng tuổi rùi hả pạn? hay vừa mới sinh thui

lúc ý tầm hơn 2 tháng rồi bạn nhé

xipthung

lúc ý tầm hơn 2 tháng rồi bạn nhé

ok :) vậy là tháng tới đẻ rùi còn rì :) lúc đó gọi cũng đc bạn nhỉ :) xem nhóc nào bảnh thì đặt trc :Onion38: mà bạn ở đâu vậy

bedautay870

T.Viên Năng Động
ok :) vậy là tháng tới đẻ rùi còn rì :) lúc đó gọi cũng đc bạn nhỉ :) xem nhóc nào bảnh thì đặt trc :Onion38: mà bạn ở đâu vậy

ok, mình ở hà đông, bạn biết thiên đường bảo sơn ko/ nhà mình ngay cạnh đó luôn

bedautay870

T.Viên Năng Động
à hóa ra ở Thiên Đường Bảo Sơn à :D... cũng có nghe nói chắc đến là tìm được thôi ^^!

con mẹ là bẹc lai đức nhưng giống mẹ nhiều hơn, nên lông màu xám ko đẹp như con bố, giờ nhà t mơi lấy giống cho nó hồi tháng 7 chắc giờ cũng sắp đẻ rồi, bụng to lắm rồi. chó bố to lắm thấy bác chủ nhà bảo mới cân đc 51kg, chó mẹ đc 23kg thui, t dắt đi mấy nhà mới đc đó. có gì tầm gần 3 tháng nữa mình sẽ rao bán, bạn mún xem thì tầm 2 tháng hơn 1 tý aloo minh sẽ dẫn vào nhà nhé

tub30_1997z1

JuJumBo
con mẹ là bẹc lai đức nhưng giống mẹ nhiều hơn, nên lông màu xám ko đẹp như con bố, giờ nhà t mơi lấy giống cho nó hồi tháng 7 chắc giờ cũng sắp đẻ rồi, bụng to lắm rồi. chó bố to lắm thấy bác chủ nhà bảo mới cân đc 51kg, chó mẹ đc 23kg thui, t dắt đi mấy nhà mới đc đó. có gì tầm gần 3 tháng nữa mình sẽ rao bán, bạn mún xem thì tầm 2 tháng hơn 1 tý aloo minh sẽ dẫn vào nhà nhé

mình chỉ mua chó con thôi... mà bạn có hình bố mẹ nó không ?

bedautay870

T.Viên Năng Động
mình chỉ mua chó con thôi... mà bạn có hình bố mẹ nó không ?

Hum nó đi nhảy đực mình ko chụp hình lại, khi nào nó đẻ nhìn là bít ngay mà bạn