• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua 1 bé malamute ở HCM ( 4-6 tháng )

hoangviet2501

Do con bé nhà mình vô tình nhìn thấy em này mà về nhà cứ nằn nặc mún mua 1 bé. mình có lên diễn đàn tìm hiểu về loài chó này nhưng thật sự không biết mua ở trại nào thì uy tín ở HCM nên nhờ các bác Mod giúp giùm em vài chổ để em có chổ mà tham khảo nha, thanks nhìu nhìu.

One_more_night

Active Member
Do con bé nhà mình vô tình nhìn thấy em này mà về nhà cứ nằn nặc mún mua 1 bé. mình có lên diễn đàn tìm hiểu về loài chó này nhưng thật sự không biết mua ở trại nào thì uy tín ở HCM nên nhờ các bác Mod giúp giùm em vài chổ để em có chổ mà tham khảo nha, thanks nhìu nhìu.
Có vẻ nuông chiều em bé ?
Nhưng lý do bạn đưa ra thấy cho bạn hơn là cho em bé !
con nít nó thích,nhưng nó có chăm được không ?

hoangviet2501

Vấn đề là không nuôi thì thôi chứ nuôi thì phải đàng hoàn nên mình cũng thích. Cũng mún con bé có 1 đứa bạn thân thiết khi ở nhà và quan tâm chăm sóc . tóm lại là đang thích mua 1 chú

One_more_night

Active Member
Vấn đề là không nuôi thì thôi chứ nuôi thì phải đàng hoàn nên mình cũng thích. Cũng mún con bé có 1 đứa bạn thân thiết khi ở nhà và quan tâm chăm sóc . tóm lại là đang thích mua 1 chú
Biết giá chưa,khá chát đó,tầm 10 > 13tr 1 em đẹp,thuần