• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua 1 cô trăn nhỏ để nuôi kiểng ^^

pncpop said:
vẫn đang tìm nek nghe nói bán trong mấy cái pet shop nhận order nc ngoai 1tr7 - 3tr 1 con :go_mo:
ngèo mà đòi hỏi j cũng hoàn hảo ở đâu ra.về nuôi chuột bọ đi dám chơi pet mà hk dám chi zay chơi máy con đó dc rùi .hajz...vkl

pncpop

caiziday911 said:
ngèo mà đòi hỏi j cũng hoàn hảo ở đâu ra.về nuôi chuột bọ đi dám chơi pet mà hk dám chi zay chơi máy con đó dc rùi .hajz...vkl
sao là dám chi sao là nghèo bạn :hmmm:
chơi là phải to bự hay thật là đắt mới chơi ak :hmmm: đừng nói ng ta khi ko biết cái gì như zậy
chơi là phải lựa cho đúng sở thích của mình và phải giữ an toàn cho ng khác chứ
bạn nuôi trăn gấm bé thi ko sao sau nó lớn như cái cột gòy bạn làm j ...Làm thịt ...Lột da đó là yêu Pet hả :co_y_tuong_xau:
tôi chọn Ball vì nó hiền và nhỏ max chỉ 1m2 co thể đúng sở thik của tôi và gia đình tôi thì mắc mớ gì đến bạn
Mong lần sau nói có tý suy nghĩ đi đừng để nói NCTRNH Thân :go_mo:

Thonthon

Diamond Member
caiziday911 said:
Nhắc bạn dùng từ ngữ cẩn thận nhé.

long1309

YTC Developer

pncpop

thanhng92 said:
máy dòng bạn đòi hỏi 1t7 đến 3t là đúng giá rồi ....... bạn muốn ai thanh lý giá bn đây ????
ý bạn là sao thì mình cũng mua giá tầm đó thoy chứ có đòi hỏi j

long1309 said:
ball cực đẹp, giá 3tr có fix, 0937 060 217. Bạn dám bỏ tiền chơi pet ngoại, thì mình khuyên chân thành đừng tham của rẻ. Pet nước ngoài ít bệnh, nhưng bệnh là die. Ball mình đảm bảo sức khỏe, chết đền tiền lại, giao dịch tại nhà.

http://nu0.upanh.com/b2.s32.d1/7677026bbbdbc4fc63ccf1e9b0e7878a_52897750.dsc03999.jpg
http://nu7.upanh.com/b3.s32.d2/89609b19a7ae8910de8457d4811ea05e_52897767.dsc04000.jpg
mình thấy bạn bên aquapet òy thèm lắm mà hok đủ tiền nên chịu ^^

Thangtho

Thon thon:theo bạn thế nào Là giàu,thế nào Là nghèo..nếu giàu thì bạn tặng ngta con ball đi,tặng tôi cũng được,tôi chấp nhận đấy Là sự bố thí của bạn cho tôi..còn không thì bạn cũng chỉ Là vớ vẩn thôi!xin lỗi cả nhà nhé!đọc bức xúc k chịu được

pncpop

Thangtho said:
Thon thon:theo bạn thế nào Là giàu,thế nào Là nghèo..nếu giàu thì bạn tặng ngta con ball đi,tặng tôi cũng được,tôi chấp nhận đấy Là sự bố thí của bạn cho tôi..còn không thì bạn cũng chỉ Là vớ vẩn thôi!xin lỗi cả nhà nhé!đọc bức xúc k chịu được
:) cùng chí hướng