• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần mua chó chihuahua hay bk lai nhật cũng được

topandbot89

Member
như tiêu đề trên . mình cần mua chihuahua . giới tính cái thuần chủng . giá khoản 1tr5 đổ lại thui nha . hay chó bk lai nhật cái lông quoăn giá khoản 500k ai có thì send hình cho mình nha . mình ở tân bình . mình rất thích nuôi cún . mọi người ll cho mình nha . fc https://www.facebook.com/tuankiet.lam.106?ref=tn_tnmn hoặc dt số 01655358879 thanhk mọi người . ai đi ngang úp dùm mình nha

bunbo

YTC Developer
Không có giá đó đâu a. Để danh tìn thêm đi
PS thằng này nó lừa đảo nó cho số người khác quậy người đó

alejandro

YTC Developer
Xem face thấy a iu thú cưng quá hen. A đừng nên mua thêm nữa mắc công mua trúng chó bệnh nó lây cho mấy bé ở nhà thì sao, chít ngừa mũi 2 mới đề kháng với care với parvo nha anh
Cún xinh lắm nhất là bé đốm xám đó

topandbot89

Member
bunbo said:
Không có giá đó đâu a. Để danh tìn thêm đi
PS thằng này nó lừa đảo nó cho số người khác quậy người đó
uh làm hùi nãy đt cho a nào đó . kêu nhầm số quê muốn chết

topandbot89

Member
alejandro said:
Xem face thấy a iu thú cưng quá hen. A đừng nên mua thêm nữa mắc công mua trúng chó bệnh nó lây cho mấy bé ở nhà thì sao, chít ngừa mũi 2 mới đề kháng với care với parvo nha anh
Cún xinh lắm nhất là bé đốm xám đó
thks bạn nhiều nhen . mình muốn có thêm em nữa . thix lắm luôn đó . ai có thiện chí thì bán thui . cái bé đốm xám đó đẹp thì đẹp , nhưng nó quậy lắm bạn ơi

alejandro

YTC Developer
Chời thấy trên fb chứ đâu
Có Thít xoáy thái o mai mốt e tặng 1 con
Nói đùa thôi phải bán lấy tìn bao *rai chứ ;)
Anh dưới mìn tây lên đây a làm nghề j vậy

topandbot89

Member
alejandro said:
Chời thấy trên fb chứ đâu
Có Thít xoáy thái o mai mốt e tặng 1 con
Nói đùa thôi phải bán lấy tìn bao *rai chứ ;)
Anh dưới mìn tây lên đây a làm nghề j vậy
con đó cũng đẹp to quá a ở trọ , nó sủa um sùm chúng chửi a chết . em bán mua tặng a chi huahua di hihi . anh đang thất nghiệp qua tết mói đi làm