• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua gấp 1 em cún

Kennano

YTC Developer
tình hình là mình đang cần mua gấp 1 em cún để tặng cho 1 ng bạn. Vì mình là sinh viên nên mình chỉ có thể mua những loại cún tầm 4-5tr. yêu cầu dễ thương và nhỏ nhỏ vì bạn mình là girl ... thanks mọi ng vì đã đọc qua :)

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Bạn cần cún nhỏ chừng nhiêu đâu , nếu bạn chịu khó kiếm thì sẽ kiếm dc 1 em toy poodle với giá đấy đấy , lớn lên nặng chừng 3kg thôi , ko thì nuôi pug , bk lai nhật , ... nói chung là với 4-5tr bạn kiếm dc nhiều cún lắm , Chúc bạn sớm tìm dc cún cho bạn nhá

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Kennano said:
thanks bạn nhìu , hy vọng tìm đc 1 em poodle là mãn nguyện :D
hôm qua mình xem dđ thấy có người bán poodle toy màu nâu đỏ có 4tr5 àh , nhưng lại ở HN , bạn xem thử nhá , nếu ship dc thì tốt
www.yeuthucung.com/topic/47507-hn-ban-1-em-toypoodle-duc-4-thang-gia-4tr5/

Kennano

YTC Developer
__Li.Bu__ said:
2,3 ngày nữa a có bầy BK mặt tịt nè, em thích thì liên lạc a ^^
thanks a ^^

toypoodle_123 said:
hôm qua mình xem dđ thấy có người bán poodle toy màu nâu đỏ có 4tr5 àh , nhưng lại ở HN , bạn xem thử nhá , nếu ship dc thì tốt
www.yeuthucung.com/topic/47507-hn-ban-1-em-toypoodle-duc-4-thang-gia-4tr5/
mình cũng có thấy nhưng sợ cún hôg đảm bảo :(

minh1694 said:
minh co 2 em cun con nek...bac kinh lai nhat nha...cho nay mai mot lon nho lam minh o go vap nek...mua thi lien lac so 0933319972 nha...gia thuong luong sau nha...
thanks bạn ^^

Iris79

Kennano said:
mấy bé nhà chị thuộc giống gì vậy ạ ?
Một pé Bắc Kinh boy 1 tuổi, thông minh, tình cảm, đẹp trai, dễ gần, lông xù vàng kem. Một pé cún Nhật xinh gái tinh nghịch, 2th5, lông xù trắng đốm đen.. chị tìm chủ tốt cho mấy pé. fix tối đa cho chủ tốt nhiệt tình. Nt 0935586225. CHiều nay chị có ở nhà. chị có post bài "Share cún BK (boy 1tuoi)+ Nhật girl 2th5+mèo...". chị đinh nếu bạn nào có thể rước cả 3 em thì càng tốt> Nhưng chiều nay chị đem pé mèo về nhà mẹ chị, nó có bạn ở đó lun. Còn hai pé cún thui.