• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Cần mua hutsky or alaska giá rẽ tầm 3tr

MinhTuan000

e là học sinh cấp 3 nên ko có nhiều điều kiện nhưng e muốn mua 1 con pet cưng e hứa sẽ chăm sóc chú thật tốt e có khoảng 2tr mong mua đc 1 chú hustky . e có thể mượn thêm bạn bè 1 ít mong a e có thể giúp e :hmmm: :hmmm: :hmmm:

JokerBM

MinhTuan000 said:
e là học sinh cấp 3 nên ko có nhiều điều kiện nhưng e muốn mua 1 con pet cưng e hứa sẽ chăm sóc chú thật tốt e có khoảng 2tr mong mua đc 1 chú hustky . e có thể mượn thêm bạn bè 1 ít mong a e có thể giúp e :hmmm: :hmmm: :hmmm:
:head_hot: :head_hot: :head_hot: bạn ơi husky + alaska ko có giá đó đâu :04: Ít cũng 8-9tr >>>

MinhTuan000

đó là giá của alaska thoy bạn
minh xem roy hútky gia chừng 5tr àk
nhung ko có điêu kiện nên mua thấp hơn
nếu có đk minh đa mua samoyed

Raito

Raito
rág thêm ít đi e chứ đừg ham rẻ kẻo rước phải chó bệnh về tiền mất r mag theo cục tức,mà mấy dòg này k chỉ cần yêu thuơg là đủ đâu e cần bổ sung canxi và nhìu đạm cho cún để nó phát triển tốt nhất còn thêm tiền thuốc mag khi bêh tật nữa.chúc e sớm có đủ đk và có 1 bé ưg ý ^^

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Husky cũng ko có giá đó đâu bạn, với lại đâu phải chỉ mua cún là xong. Ví dụ bạn mua được con cún giá đó thật nhưng cũng cần thêm rất nhiều tiền để chăm sóc nó như cho ăn, tiêm ngừa, bổ sung vitamin.... Bạn hãy tích góp thêm 1 tg nữa, khi nào có điều kiện tốt hơn thì hãy đón em nó về, ko thì tội lắm

soc con

Member
xx_Thanh_xx said:
Husky cũng ko có giá đó đâu bạn, với lại đâu phải chỉ mua cún là xong. Ví dụ bạn mua được con cún giá đó thật nhưng cũng cần thêm rất nhiều tiền để chăm sóc nó như cho ăn, tiêm ngừa, bổ sung vitamin.... Bạn hãy tích góp thêm 1 tg nữa, khi nào có điều kiện tốt hơn thì hãy đón em nó về, ko thì tội lắm
Đúng đó em ơi! Khi nào lo được cho cún thì hẵng nên mua, tiền mua còn chưa có mà tiền chăm sóc giống chó lớn tốn kém lắm, ko dễ nuôi như chó ta đâu, chi phí linh tinh + ăn uống mỗi tháng khoảng 1tr, em có lo nổi ko, bệnh tật có bỏ rơi cún ko? Đợi khi nào có điều kiện thì đón về nuôi em ý sau :)