• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Cần mua mèo 34 or 34 lai

miudoan

YTC Developer
Như tiêu đề em cần mua 1 bé 34 or 34 lai ah, vì thằng cu nhà em hôm nay tròn 6 tháng rồi nên cũng muốn tìm 1 em về bầu bạn, tâm sự lúc đêm khuya cũng như là ôm để ngủ trong khí trời se lạnh của những cơn mưa đến bất chợt. Nên nhà ai có mèo mà giá hợp lý đừng có thét nhiệt tình quá thì pm em ah. Em biết giá mèo SG nhỉnh hơn HN 1 tí, nhưng cũng đừng có nhỉnh đến gấp đôi ah.:143163ljogging:
p/s: em đang mê tam thể ah:3_002::3_002::3_002:, và con trai em mèo đen nên cũng muốn tìm màu khác ah.

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
nhi định đón pé gái về làm vợ cho oska hả e? nhỏ e chị ở củ chi có một bầy 4 pé 6 tuần tuổi xinh lém, có một pé tam thể dễ thương lắm, nhg tiếc là mèo mẹ là con của michu nhà chị, mèo bố là của nhà trọng quý ở củ chi, giá thì khoảng 3tr đỗ lại thì phải. ko biết vậy tụi nó có được ko?

miudoan

YTC Developer
uhm em, oscar lớn rồi, cũng cần có bạn để chơi, chứ k nó nằm 1 chỗ tội lắm :( nên chị mới tìm bạn cho bé, tiếc làm 2 bé này cũng cha, tính ra oscar là cậu của bé rồi :) chắc k được huhu, nghe tam thể mê quá

miudoan

YTC Developer
nhi định đón pé gái về làm vợ cho oska hả e? nhỏ e chị ở củ chi có một bầy 4 pé 6 tuần tuổi xinh lém, có một pé tam thể dễ thương lắm, nhg tiếc là mèo mẹ là con của michu nhà chị, mèo bố là của nhà trọng quý ở củ chi, giá thì khoảng 3tr đỗ lại thì phải. ko biết vậy tụi nó có được ko?
ah mà chị gửi em hình bé tam thể đi ah, em đang mê bé đó quá :)