• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua một em cún lai Husky vs GSD đời f1 hoặc Husky lai alas đời f1

Bold

Member
Tình hình là mình có đam mê với những em cún husky lai GSD hoặc alas mà tìm ko ra nơi nào uy tín bán các em ấy!
Vậy bạn nào có cún lai như trên đời f1 thì hú mình bít nhé! Cũng xin chủ của các bé tiêm phòng cho bé trc và có sổ tiêm để mình yên tâm mua bán.
Nếu bạn nào có bế màu nâu đỏ thì mình vui quá! Mình rất thik các bé lai có màu này :).
pm em cho mình theo số: 0904796691

stargraft

Vớ vẩn
Có phải 2 anh chị đến nhà e xem cún alas lai đúng ko ạ :D

:D yeah men, bắt hụt con của cậu tiếc wá

Tình hình là mình có đam mê với những em cún husky lai GSD hoặc alas mà tìm ko ra nơi nào uy tín bán các em ấy!
Vậy bạn nào có cún lai như trên đời f1 thì hú mình bít nhé! Cũng xin chủ của các bé tiêm phòng cho bé trc và có sổ tiêm để mình yên tâm mua bán.
Nếu bạn nào có bế màu nâu đỏ thì mình vui quá! Mình rất thik các bé lai có màu này :).

e nên để số đt vào liên lạc cho nhanh

Bold

Member
Có phải 2 anh chị đến nhà e xem cún alas lai đúng ko ạ :D

Chuẩn rồi em ạ! bé vẫn khỏe chứ? em nên cho bé tiêm phòng lại đi để như thế ko yên tâm đâu.

Bold

Member
:D yeah men, bắt hụt con của cậu tiếc wá

e nên để số đt vào liên lạc cho nhanh

okie đại ca :)) cái chữ kí ghê gớm quá! :157:

hung0606

YTC Developer
Chuẩn rồi em ạ! bé vẫn khỏe chứ? em nên cho bé tiêm phòng lại đi để như thế ko yên tâm đâu.

vẫn nghịch lắm a à :)) e đang định xin số chị thú y để mang bé đi tiềm phòng với sổ giun, với trị dứt điểm bệnh viêm da :(

Bold

Member
vẫn nghịch lắm a à :)) e đang định xin số chị thú y để mang bé đi tiềm phòng với sổ giun, với trị dứt điểm bệnh viêm da :(

ừa tốt nhất là trị dứt cho bé khỏe! :) nếu cần cứ alo nhé!

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
liện hệ chj nhá 0978810224 giá rất phải chăng luôn

kubi1993

Member
Mình có e husky màu xám trắng đực 10 tháng tuổi bảo hành sức khoẻ tại nhà chó gốc đẻ tại VN chứ k lai tạp nhé bạn