• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua pet bò sát ( nhện , bò cạp , trăn , rắn..) sau Tết ( mùng 4-6 gì đó )

Hải Long

Platinum Member
tình hình là e muốn mua 1 hay vài em pet để chơi sau Tết các bác ak. Bác nào có thì pm em nhé. Đặc biệt là nhện vs bọ cạp ak. Em mua cả đồ và bể setup nữa. Các bác cho e giá hợp lý nha. TKs. :Onion38: :Onion38: :Onion38: :Onion38:

linhheo1995

YTC Developer
Hải Long said:
tình hình là e muốn mua 1 hay vài em pet để chơi sau Tết các bác ak. Bác nào có thì pm em nhé. Đặc biệt là nhện vs bọ cạp ak. Em mua cả đồ và bể setup nữa. Các bác cho e giá hợp lý nha. TKs. :Onion38: :Onion38: :Onion38: :Onion38:
Còn nhện Singapore Blue 1tr500 cả hộp luôn , 2 con grose 450k 1 con nhé . Lấy thì qua đặt gạch rồi qua tết lấy về nhà nhé

Hải Long

Platinum Member
linhheo1995 said:
Còn nhện Singapore Blue 1tr500 cả hộp luôn , 2 con grose 450k 1 con nhé . Lấy thì qua đặt gạch rồi qua tết lấy về nhà nhé
bác ơi cho em cái hình để tham khảo nha. Mà bác có bán chuồng ko ?

silvershark8x

T.Viên Năng Động
sau tết thì cứ pm mình, bể + pet đầy đủ :)) ym: silvershark8x

recar88

YTC Developer
:hmmm: ms tập chơi thì nên nuôi các loại New world : grose ,red grose , mexican red knee or white knee ( red+white cũng được ) . mexican red drump. Đừng ham hố loại : Salmon Pink .

:lau_mo_hoi: ms chơi mua dòng Old world nhé - thích con nào lên gg seach nó là loại NW hay OW rồi hãy mua . :ngoi_xom: không thì mua về xong lại bỏ xó