• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua rắn

yasha9897

Em ở khu vực gò vấp , bác nào gần đó có thể bán cho em thì tốt quá , không thì em có thể trả tiền ship.. Em đang tìm loại nào dễ nuôi ấy , nhưng hàng việt nam , mà đẹp nữa :D còn mấy bé như corn hay milk ....để sau.. Em nhắm em rắn nước bụng vàng hay ráo , hiền , không độc là em vui roài , giá dao động 300k trở xuống nhé
Ngoài ra em còn có dự định rinh về rùa núi vàng hoặc rùa sao vàng , size càng bé càng tốt , 6-7 là được rồi , bác nào có nhu cầu bán cho em hay nhá :D
email : yasha9897@yahoo.com.vn
sdt : 0949898197

heniken

YTC Developer
A cũng ở gò vấp nè, đang nuôi 1 bầy rắn muốn bán bớt: trăn, lục kim, rắn nước, hổ ngựa, lục tre, ráo ... Khuyến khích e mua em lục kim. hehe. tất cả đều không độc k cắn và ăn uống tốt. thích loại nào pm a: tuannh144.

yasha9897

heniken said:
A cũng ở gò vấp nè, đang nuôi 1 bầy rắn muốn bán bớt: trăn, lục kim, rắn nước, hổ ngựa, lục tre, ráo ... Khuyến khích e mua em lục kim. hehe. tất cả đều không độc k cắn và ăn uống tốt. thích loại nào pm a: tuannh144.
dạ , em đã add. :D lục tre với lục kim hình như cùng 1 thứ =w= nhà a ở khúc nào có gì em sang coi :-?