• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần Mua Tini trắng hoặc sam cái :*

maihai1995

Mình cần tìm mua poodle tini trắng hoặc vàng mơ cái
sam cái nhé m.n nhỏ nhỏ từ 3 đến 5 6 tháng cũng đc ạ.
cho mình xin ảnh vs giá luôn nhé.
Mình cảm ơn:17::20:

pematxanh

Hai vợ chồng mình muốn tìm 1 người chủ tốt cho bé Samy
Bé Samy sinh ngày 2 tháng 8 năm 2015, bố mẹ ở Đà Lạt, nặng tầm 5kg rồi nhé, năng động, lanh lẹ lắm
Chích vacxin được 1 mũi 7 bệnh, sỗ lãi 1 lần, dự kiến ngày mai 2 vợ chồng sẽ đem đi sổ lãi tiếp để 3 tuần sau chích liều 2, cũng như đi xét nghiệm để kiểm tra tổng quát.
Tuy nhiên do 2 vợ chồng bận đi làm nên sợ không có thời gian để chăm sóc chu đáo được nên muốn tìm 1 người chủ tốt cho bé.

Bé ở với 2 vợ chồng mình, được chăm sóc rấtcẩn thận nhé.
Ở phòng máy lạnh, kể cả 2 vợ chồng đi làm, nhiệt độ lúc nào cũng phù hợp với Samy
Ăn 1 ngày 4 bữa, thực đơn như sau :
Bữa 1: Cháo + thịt bò mỹ bằm + cà rốt
Bữa 2: Thức ăn hạt cho bé của hãng Pedigree ( gia đình mình bỏ hạt vào máy say sinh tố, say nhuyễn, khi cho bé ăn sẽ hòa vào với nước, ăn theo dạng bột hòa tan để bé dễ ăn.
Bữa 3 và 4 : Ăn như bữa 1
Đồ ăn vặt cho bé : Snack của Prama hương vị bò.

Chăm sóc vệ sinh cho bé :
- Tắm khô 2-3 ngày 1 lần bằng phấn tắm Sleeky để đảm bảo bé luôn sạch sẽ, khỏe mạnh, không bị nhiễm các mầm bệnh.
- Hàng ngày chải lông cho bé và sử dụng nước hoa Fay để bé thơm suốt cả ngày.

Sáng và tối dẫn samy đi dạo từ 30 đến 40p để tắm nắng cũng như vận động

Hình của bé

Giá bán : 11.500.000 vnđ. LH 0947.333.338, nhà mình ở Bình Thạnh
Tặng tất cả các vật dụng của bé và lồng
Tặng kèm 2 ký bò mỹ vừa mua cho bé

lethanhngoc

Active Member
Hai vợ chồng mình muốn tìm 1 người chủ tốt cho bé Samy
Bé Samy sinh ngày 2 tháng 8 năm 2015, bố mẹ ở Đà Lạt, nặng tầm 5kg rồi nhé, năng động, lanh lẹ lắm
Chích vacxin được 1 mũi 7 bệnh, sỗ lãi 1 lần, dự kiến ngày mai 2 vợ chồng sẽ đem đi sổ lãi tiếp để 3 tuần sau chích liều 2, cũng như đi xét nghiệm để kiểm tra tổng quát.
Tuy nhiên do 2 vợ chồng bận đi làm nên sợ không có thời gian để chăm sóc chu đáo được nên muốn tìm 1 người chủ tốt cho bé.

Bé ở với 2 vợ chồng mình, được chăm sóc rấtcẩn thận nhé.
Ở phòng máy lạnh, kể cả 2 vợ chồng đi làm, nhiệt độ lúc nào cũng phù hợp với Samy
Ăn 1 ngày 4 bữa, thực đơn như sau :
Bữa 1: Cháo + thịt bò mỹ bằm + cà rốt
Bữa 2: Thức ăn hạt cho bé của hãng Pedigree ( gia đình mình bỏ hạt vào máy say sinh tố, say nhuyễn, khi cho bé ăn sẽ hòa vào với nước, ăn theo dạng bột hòa tan để bé dễ ăn.
Bữa 3 và 4 : Ăn như bữa 1
Đồ ăn vặt cho bé : Snack của Prama hương vị bò.

Chăm sóc vệ sinh cho bé :
- Tắm khô 2-3 ngày 1 lần bằng phấn tắm Sleeky để đảm bảo bé luôn sạch sẽ, khỏe mạnh, không bị nhiễm các mầm bệnh.
- Hàng ngày chải lông cho bé và sử dụng nước hoa Fay để bé thơm suốt cả ngày.

Sáng và tối dẫn samy đi dạo từ 30 đến 40p để tắm nắng cũng như vận động

Hình của bé

Giá bán : 11.500.000 vnđ. LH 0947.333.338, nhà mình ở Bình Thạnh
Tặng tất cả các vật dụng của bé và lồng
Tặng kèm 2 ký bò mỹ vừa mua cho bé

Nghe thích quá nhưng với chế độ này em kham không nỗi