• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần tìm chủ cho 1 bé Khỉ con, đang bú sữa, cực xinh đây ( có pic )

ChjP

T.Viên Năng Động
đáng yêu quá..lên nào...úp nào.............. :clapping: :clapping: :clapping: :clapping: :clapping: được mấy tháng rùi hả bạn ơi?

rooney99

YTC Developer
tk tất cả các bạn đã xem topic mình nha...
Bé còn nhỏ, được ông a gửi lên cho nên tháng tuổi thì ko rành lắm bạn à.. mà chắc tầm 2h thôi. vì đang bú mà ( hàng hiếm nhé )

Các bạn đừng so sánh nha, vì thấy tận mắt.. sờ tận tay bé.. chứ ship không thấy hình thật rùi nói khỉ con rùi 4,5 tháng mà già khằn rùi lúc đó ôm hận nữa..

Giá mình sẽ fix nhẹ cho ace nào nhanh lẹ nha :)

Chúc cả nhà buổi tối ngủ ngon nha

great4409

YTC Developer
con nay` hbua mình mua 2tr3 ngoài LHP mang lên mạng bán dân anh hùng bàn phím bàn tán tùm lum,cuối cùng bán đc cho 1 sư thầy ở bình chánh giá 1tr2!!!

mau đi nhé

vânpet

Member
lxtrag said:
Bạn ở đâu .. có khỉ cái không , giá cả thế nào
mình ở 20-tăng bạt hổ - tp quy nhơn, có khỉ cái nha bạn, để mình gom khỉ lại rồi up hình lên facebook, bạn lên face mình xem hình các bé rồi lựa chọn, mình nhận ship nha bạn, giá các bé từ 700 - 1triệu tùy bé nha

lxtrag

T.Viên Năng Động
b

vânpet said:
mình ở 20-tăng bạt hổ - tp quy nhơn, có khỉ cái nha bạn, để mình gom khỉ lại rồi up hình lên facebook, bạn lên face mình xem hình các bé rồi lựa chọn, mình nhận ship nha bạn, giá các bé từ 700 - 1triệu tùy bé nha
bác có ai quen trong sài gòn không