• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần tìm chủ mới cho 1 bé Ba tư nhị thể trắng vàng trưởng thành(fix giá 5tr))

chiru

T.Viên Năng Động
Trần Mạnh Tùng said:
5tr em mèo 34 @_@ bạn ơi có fix giá k thế. Mèo 34 thuần căng lắm cũng 3tr5-4tr, em này màu đẹp nhưng giá đấy chát quá... 5tr thì mua ALN cho chất
Bạn cho mình địa chỉ chỗ bán 34 thuần chủng mặt tịt mắt mũi thẳng hàng giá 3tr5 đến 4 tr mình mua luôn ko cần bàn

chiru

T.Viên Năng Động
đây là ald chứ có phải ba tư đâu

Ald có màu này thì mình nghĩ bạn nên xem lại kiến thức các giống mèo được rồi

meonho124

Đi Muôn Nơi
White-Cream sao mèo ALD lại không có hả bạn xem ở trang này -> http://douxc2.free.fr/stud.html

Mèo Anh trên thế giới màu nào cũng có hết , chỉ có ở VN không biết màu này sinh ra như thế nào bằng cách nào mà thôi .

Up cho bé mèo xinh , không bàn nhiều về giống nòi - bé mèo xinh xắn , lông đẹp và sạch sẽ đủ biết bạn ý đã tốn công sức chăm bẵm thế nào rồi , dù sao với mặt mũi như vậy 5tr mình nghĩ hơi đắt bạn có thể để giá nhẹ nhàng hơn , để người chủ mới để tiền còn tiếp tục chăm bé kĩ càng như bạn chăm :rolleyes:

cool

YTC Developer
Pé này xinh lắm các pạn ạ bữa mìh qua nhà chủ topic có thấy pé này.. Giá đấy là ok lam roy !

Bé mèo chân ngắn và xinh ghê :X