• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần tìm chủ mới cho husky đực xám muối tiêu 7 tháng và cocker TBN 14 tháng đực màu vàng khôn cực

nhocben2011

T.Viên Năng Động
do có cv riêng nên ko có thời gian chăm sóc tốt cho tụi nó, cần tìm chủ thật sự yêu thương 2 tụi nó

*** husky đực 7 tháng màu xám muối tiêu. ăn uông chạy giỡn như giặc, đã chích ngừa 2 mũi 7 bệnh và có sổ sức khỏe.. đang đến tuổi bắt đầu gượng đực, bao anh em nuôi 1 tuần, nếu có vấn đề gì mà mới bán thì trả tiền lại + lời xin lỗi. giá 8 triệu ( fix chút đỉnh tiền xăng, ai nghĩ nhìu thì bye, nuôi đến cỡ này rồi thì khỏi lo lắng nha)

[url=http://upanh.com/view/?id=5rnceb3y2ba]

[SIZE=medium]cocker tây ban nha vàng 14 tháng tuổi chích ngừa đầy đủ, khôn cực nhá ae, biết giữ nhà và rất nịnh chủ, kiu đưa tay bắt là đưa liền. tiếc 1 là em này, ae ai mua lâu lâu cho qua thăm nhé, giá bán 1 triệu 9 ( fix chút tiền xăng), em nó vừa mới tắm xong nên lông lá còn ướt nhìn ko dc đẹp nhé ae, bao nuôi 1 tuần, [/SIZE]

ae xem chó tại 377/22 nguyễn tri phương f5 q10, 0903866862 gặp ben,