• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần tìm mua 1 bé mèo xù

Xiao Ai

Member
Mình cần tìm 1 bé mèo xù, các màu như trắng tinh, vàng, trắng đen.. mình ko thích màu pha nhiều, ko thích lai batu mặt tịt. Ưu tiên mèo nga trắng tinh. Giá từ 1tr3 trở xuống. Bạn nào có mèo muốn tìm nhà mới lh mình nhé, mình hiện đang có 2 bé đã lớn, nên muốn nuôi mèo con, trai gái ko quan trọng vì mình ko định cho mèo sinh con.
Cảm ơn đã đọc tin!

vicat

Một chú Nga lai ALD 2 tháng tuổi, lông đen mặt trắng, bụng trắng, chân trắng béo như con lợn thích lắm :p. Luyện tập ăn cơm là chính, ăn hạt là phụ, vệ sinh đúng nơi đúng chỗ.

Giá 1,450k. Bạn có nhu cầu thì pm mình nhé O9O2 286 8O4 (Hà Nội)

namnv

Xiao Ai said:
Mình cần tìm 1 bé mèo xù, các màu như trắng tinh, vàng, trắng đen.. mình ko thích màu pha nhiều, ko thích lai batu mặt tịt. Ưu tiên mèo nga trắng tinh. Giá từ 1tr3 trở xuống. Bạn nào có mèo muốn tìm nhà mới lh mình nhé, mình hiện đang có 2 bé đã lớn, nên muốn nuôi mèo con, trai gái ko quan trọng vì mình ko định cho mèo sinh con.
Cảm ơn đã đọc tin!
Có 3 em mèo Anh lai Nga. Nếu bạn thích thì ghé qua thread này nhé: http://www.yeuthucung.com/topic/96974-co-3-em-meo-anh-lai-nga-can-ban-co-anh/