• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần tìm nhà cho các bé mèo xù dễ thương (fix mạnh cho các bạn nhiệt tình nhé :D)

Jackiehuy

Member
Chuyện là thế này, vào một ngày đẹp giời hum 15/7, cặp bố mẹ Bông Xù nhà mình đã cho ra một lứa 4 bé trẻ đẹp xinh tươi. Nay các bé đã lớn, do điều kiện gia đình nên mình không thể chăm các bé được. Các bé đều mập mạp, ăn tốt cả cơm và hạt ạ. Mong tìm được bố mẹ ưng ý cho các bé. Bố bé là mèo Anh lai Ba Tư. mẹ bé là Nga lai Ba Tư. Đây là toàn cảnh gia đình nhà Bông Xù:

Để chụp được cái ảnh này, em với ny phải vật lộn nửa tiếng đồng hồ đấy ạ. Bọn nóa nghịch quá :lac_dau:

Bố Xù lười biếng :Onion36: :

Mẹ Bông xinh tươi :eye_wide: :

Đây là anh em nhà cháu nó :Onion38:

Anh cả - a Bo - do giống hệt mẹ Bông nên mình gọi tắt là Bo - xinh như bạch tuyết :le_luoi: :

Chị hai - Mon - lưng đen, bụng trắng, đi tất trắng (giống Doraemon nên mình goị thế) rất dễ thương đấy ạ :Onion34: :

Tiếp là cậu ba - Xuju - giống bố Xù nên gọi là Xù Junior :157: - lông màu xám tro, bụng trắng tất trắng :

Và cuối cùng, cô bé đặc sắc nhất: bé Nhím - mặt bé trông như con cún con í, mũi trắng, yếm trắng đi tất trắng cả 4 chân, xinh nhất nhà đấy ạ :03:

Do bố mẹ các bé nhà mình nuôi từ nhỏ đến lớn nên các bạn yên tâm về nguồn gốc nhé. Nhìn các bé từ bé đến lớn lên mình quý lắm, nhưng do hoàn cảnh gia đình không đồng ý nên đành để các bé ra đi :ngoi_xom: Mình không phải là lái mèo nên cả nhà yên tâm nhé. Các bố các mẹ nào có điều kiện thì rước các bé về chơi nhé. Mùa đông sắp đến rồi, ôm các bé bông gòn này thích lắm đấy ạ. GIá các bé là: bé Bo - 1tr3, bé Mon và Xuju - 1tr5, bé Nhím là 1tr8 nhé. Nhà mình có ai quan tâm thì liên lạc với mình qua số: 094. bốn chín không. 8674. Nhà mình ở khu vực Đê La Thành nhé. Mong tin cả nhà ạ. Mình tên Huy, sinh năm 87 cho mọi người tiện xưng hô nhé :Onion36:
P/S: mình chỉ trao cho các bạn yêu mèo và chăm mèo thôi ạ. Các bác lái đừng liên lạc với mình nhé. Cảm ơn nhiều!

Jackiehuy

Member
Vâng cảm ơn cả nhà ạ. Có bạn nào có nhu cầu thì gọi or sms cho mình nhé :D

Jackiehuy

Member
Đã có 2 anh em tốt bụng đến nhận bé Xuju. Mong cả nhà ủng hộ các bé tiếp nhé :phew:

Jackiehuy

Member
caro said:
có ship vô hcm ko a ơi :(
Mình sợ đường xa các bé không chịu được. Với lại cũng chưa ship các bé bao giờ nên chắc không được bạn ạ :(

be bong

Tiểu miêu
ụp phụ các trai tài gái sắc nhé

Jackiehuy

Member
Do một số sự cố mà mới có bé Xuju được về nhà mới. Cả nhà ai có điều kiện thì đón các bé về giúp các bé với. Cảm ơn nhà mình nhiều :D