• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Cần tìm Sen cho 2 Boss Tai cụp ( đực ) và ALN ( cái )

Emma1990

Mình đang có babe nên buộc phải tìm Sen cho 2 em Boss yêu dấu của mình.Cũng buồn lắm nên do dự mãi giờ mới quyết định ah

Boss tai cụp 13 tháng ( Đực ) 2kg5 , 2 màu mắt , đã chích ngừa đẩy đủ rất khỏe mạnh, mình chưa cho phối bao giờ nhưng em này m nghĩ phối rất tốt vì thấy hàng hóa trông ngon lành, rất ngoan và dễ gần.Thường thì mèo 2 màu mắt sẽ bị dị tật gì đó như là tai điếc hoặc mắt mờ 1 bên. Boss của m không bị 2 vấn đề đó.Nhưng lâu lâu cỡ vài ngày lại bị tình trạng như là khó thở ( phải đứng yên thở mạnh cỡ 10s-20 giây thì trở lại bình thường ) Ngoài ra chơi giỡn vấn bình thường, ham ăn và thích chạy nhảy.

Boss tiếp theo là ALN Himalaya ( Cái ) 2kg2 được 10th-11th đã chích ngừa đầy đủ ,khỏe mạnh cực ham ăn và thích ngủ,ngủ bất kì nơi nào , em này thì không thích cuốn người lắm, mặt lúc nào cũng cau có nhìn ghét lắm.

Nhà mình nuôi 2 chó ,2 mèo mình đều rất kĩ tính ngay cả các sổ chích ngừa đều gửi ở thú ý theo dõi ,thật sự rất thương các boss này nhưng đang có babe 3 tháng nên bắt buộc phải kiếm Sen mới chăm sóc cho các em nó. Chứ mình ghén thời gian này ko dám đụng vào mấy pé luôn vì sợ ảnh hưởng với cũng ko có thời gian chăm sóc nữa.Bạn nào có thiện chí ib mình qua Zalo 0792 1515 25 nhé.M sẽ gưi thêm ảnh và giá của pé. Hi vong kiếm được Sen tốt cho các Boss.Mình cám ơn ah

.