• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần tặng 1 pé mèo xinh xắn

Status
Không mở trả lời sau này.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Xinh quá up cho các cháu

E k đăng thêm bên HVN à, hbua c đăng gả bé mèo ta bên đó, có mấy đứa thiếu hiếu bít vào bảo sao lại rao bán mèo ở đây, đây là dd hams mà, với mèo ta thì cho ko, ai lại mang bán bjo, hờ...định ra vẻ mà thôi rồi xui cho em ấy là ko đúng ng, chưa bít c là ai, c làm lại cho 1 hơi nín khe lun, chả có mèo nào nui cho béo tốt lại mang đi cho ko biếu ko ai để hi vọng bằng niềm tin rằng bé sẽ đc no ấm cả, nhất là có nui chung với mèo tây thì thôi rồi, càng đc ăn ngon phải biết. Còn nếu cho ko thì kèm theo có điều kiện(tất nhiên) thì lại bảo khó dễ và k ai thèm lấy

tinytei

TinyTei
em hiểu mà :) Nhà e cũng nuôi tây chung ta. Chả phân biệt.
Mấy em đã có ng đặt gạch hết rùi. Để xem tình hình mấy chị có qua lấy xong k e sẽ close topic sau ạ

Có mấy bạn cũng trả giá này nọ nhưng e nghĩ vs số tiền nhỏ nhoi này mà k đủ pỏ ra thì làm sao mà nuôi pé lâu dài dc :( 150k, 100k, 50k đâu là bao nhiêu. Mấy em trên xinh xắn và trộm vía béo tốt mà. :)

Status
Không mở trả lời sau này.