• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần thanh lý rùa Aligator size 20, khỏe, đẹp.

cricket

YTC Developer
Chuẩn bị xây nhà nên không còn chỗ nuôi. Do đó mình cần thanh lý 01 em rùa Aligator size 20cm ( Chiều dài mai ). Rùa mình nuôi được hơn 1 năm nay, từ lúc size 12 nên có thể đảm bảo về chất lượng em nó. Mai, móng đầy đủ, không tật, không lỗi, không bệnh, đuôi lành 100%, không nấm. Móng không được nhọn vì mình nuôi bể xi măng ngoài trời chứ không phải thiếu hay cụt nha ( được mài dũa thường xuyên mà ). Bạn nào về nuôi bể kính móng lại dài ngoằng, mất công cắt ^^!
Em này đã trải qua đủ các loại kiểu hình thời tiết khắc nghiệt của miền Bắc ( Mình nuôi ngoài trời 100% từ khi nuôi đến nay, mùa đông không hề có sưởi nhưng vẫn ăn như thuồng luồng ).
Giá Thanh lý: 2,5 triệu. ( Mình mua em này vào thời gian báo giá đang càn quét, size 12 là 2,8 triệu )
Bạn nào có nhu cầu alo mình: 0989 39 80 84. Mình ở khu vực đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân.

Các bạn cho mình nợ ảnh đến trưa ngày 16/7/2012 ( hiện đang có việc )
( Fix mạnh cho bạn nào nhiệt tình và tới xúc khi mình chưa up ảnh )

Anh em đi qua đá đít nó lên trang 1 giúp mình.
Thân!