• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần thu khoảng 300 pé hamster đủ loại , ít nhiều mua hết giá cả hợp lý , thu lâu dài

Status
Không mở trả lời sau này.

nobita2010

YTC Developer
3bizshine said:
thu cái kíu này thì tự mà mỡ cái trang trại rồi nuôi đi má :157:
nói chuyện là bjk con nít ko có hiểu biết rồi .. ban nói người ta thu rẽ vậy bạn thu dc bao nhiu .. 35 hay 45 .. dc thì wa mình giao cho bạn .. chứ đừng ở đó mà nói bậy theo cái kiểu vô học phá topic người khác .. đừng để người khác nhìn bạn mà đánh giá cả cộng đồng này .. con sâu làm rầu nồi canh ..

@ up cho chủ topic

nobita2010 said:
nói chuyện là bjk con nít ko có hiểu biết rồi .. ban nói người ta thu rẽ vậy bạn thu dc bao nhiu .. 35 hay 45 .. dc thì wa mình giao cho bạn .. chứ đừng ở đó mà nói bậy theo cái kiểu vô học phá topic người khác .. đừng để người khác nhìn bạn mà đánh giá cả cộng đồng này .. con sâu làm rầu nồi canh ..

@ up cho chủ topic
mình đồng ý với bạn ,thằng này thấy topic của ai cũng vô phá,hum bữa cũng vô phá topic mình,còn nhỏ mà nói chuyện như vậy chắc cũng chẳng ra gì

up cho chủ top ......
người ta thu bao nhiêu thì chuyện người ta , thuận mua vừa bán mà . cảm thấy đc thì bán thôi ...... còn ko đc thì giữ mà nuôi thôi . hams đẻ liên tục mà . mình có nhiều toàn đem cho .... chứ mấy con sóc hay đen thì bán miệt mài ai mua đâu . người ta toàn mua Vc với Bs đen . mấy con ts . abino cũng đem cho :(

nobita2010

YTC Developer
alopetshop said:
up cho chủ top ......
người ta thu bao nhiêu thì chuyện người ta , thuận mua vừa bán mà . cảm thấy đc thì bán thôi ...... còn ko đc thì giữ mà nuôi thôi . hams đẻ liên tục mà . mình có nhiều toàn đem cho .... chứ mấy con sóc hay đen thì bán miệt mài ai mua đâu . người ta toàn mua Vc với Bs đen . mấy con ts . abino cũng đem cho :(
ừa mình cũng đăng choa hoài .. mí con sóc đăng choa cả tháng bên 5s có ai nhận đâu .. bữa có pé kia wa lấy mừng thấy mồ ;))

LuckyHa203

YTC Developer
alopetshop said:
up cho chủ top ......
nguyenquocdat183 said:
mình đồng ý với bạn ,thằng này thấy topic của ai cũng vô phá,hum bữa cũng vô phá topic mình,còn nhỏ mà nói chuyện như vậy chắc cũng chẳng ra gì
nobita2010 said:

@ up cho chủ topic
cảm ơn các bạn nhiều nhé! :good_job: :phew: :phew:

LuckyHa203

YTC Developer
clara said:
giá cả v là đúng rồi, chỉ có em Vàng chanh thu hơi rẻ nhỉ =.=, mình toàn mua tới 130k, chúc bạn mau thu được đủ số lượng, up cho ai cần ^^
cảm ơn bạn nhìu nhé :X! :juuuu: :juuuu: :juuuu: :juuuu:

haotong

YTC Developer
ko phải thuận mua vừa bán mà là ép giá những người nuôi hamster bán lại,bạn thu kiểu này phá giá rồi,riết từ từ hamster mất giá hết chắc cho không lun khỏi thu mua

Status
Không mở trả lời sau này.