• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần xin 1 bé alaska !mong m.n ghé qua và đừng chửi nha.tks

bu.hurt

Member
alice.4387 said:
Úp cho b nè!!!alaska giờ bị bệnh thì có đó,nhưng ít lắm,tại vì dòng chó alska ko phải rẻ,mà đã đắt thì 2 hay 3 tháng ng ta cho đi tiêm vắcxin hết rồ b ạk.thôi thì cói gắng để dành tiền mà mua tốt hơn đấy b,cố lên nha
tks bạn rất nhiều :gongxi-1:

hutalo513

kiên nhẫn đọc hết comment. ====> ai ko cho thì thui làm gì nặng nhẹ ng ta làm gì. cứ coi như chủ thớt làm 1 bài viết xả street. có thì nuôi ko thì thôi. cần gì mấy bác vào chém kinh thế. tui đi làm bình thường lương khoảng 4tr vẫn nuôi đc 2 em nhật 1 em phú quốc 1 em becge và 1 em husly lai. có gì phải đại gia mới nuôi. Đại gia nó nuôi gái chứ ai nuôi chó :)). góp ý bạn thớt bạn nên xin 1 con chó ta cái về nuôi. sau này đi xin giống husky or alaska lai lai nuôi chơi. :D

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Thôi, mình xin!
Xin 1 em chó ta 2 th đã khó lám rồi, lại Còn đòi alaska thì mình đầu hàng rùi.. Nếu b xin 1 em chó ta thì may ra còn có chứ..
HAy là bẠn chịu khó đợi mấy tháng nữa bé minpin nhà mình đẻ thì b xin 1 em mình chỉ lấy vài trăm thui! Haha
Lạy bạn!

bu.hurt

Member
Pham hoang ngoc tram said:
Thôi, mình xin!
Xin 1 em chó ta 2 th đã khó lám rồi, lại Còn đòi alaska thì mình đầu hàng rùi.. Nếu b xin 1 em chó ta thì may ra còn có chứ..
HAy là bẠn chịu khó đợi mấy tháng nữa bé minpin nhà mình đẻ thì b xin 1 em mình chỉ lấy vài trăm thui! Haha
Lạy bạn!
chó gì v. bạn ??? nếu đc mình xin đợi :gongxi-1: nghỉ hè ở nhà buồn qá..cần 1 bé làm bạn cho zui nhà zui cửa..rất mog nhận đc tl của bạn

K ai có ý chọc ngoáy gì ở đây. Nếu bạn nào nói mọi ng có ý chọc ngoáy thì bạn sai rồi. Còn ng mua chó nuôi chó theo phong trào thì họ có tiền thì họ mua thôi, các em cũng đắt tiền mà, bỏ tiền ra rồi, dù k muốn thì k chăm mới là lạ. Con bạn chủ top ấy( xin lỗi vì tự nhiên đụng vô bạn) sao bạn k nói bạn ý cũng phong trào luôn đi. Chó ta cũng biết sủa gâu gâu mà, đây bạn ấy cứ nhất thiết phải xin alaskan. Mọi ng ở đây chả ai là k mún nuôi chó đẹp mèo đẹp cả, thời buổi ng khôn của khó, chấp nhận thôi, k ai cho k ai cái j hết. Xin lỗi mọi ng tại Bác Hồ dạy phải thật thà nên tớ phụt luôn ra như thế. À,chủ top này, nếu có ng nta có alaskan mà k nuôi thì nta cũng cho họ hàng nhà nta hết rồi, chúc bạn kiến đc 1 ng bà con như vậy

trongdai22

YTC Developer
up dùm em nếu em yêu chó thì đâu nhất thiết la alas đâu 1 em chó ta cũng ok mà quan trọng là tình cảm đối với con chó .