• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần xin chó alaska

foxface22

Ai có chó alaska ko có thời gian để nuôi có thể cho mình dc ko mình yêu cho này lắm nhưng mình chỉ lớp 9 nên ko đủ điều kiện nuôi ai cho mình lâu lâu thấy nhớ pé thì cứ tới nhà mình gặp bé

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
bổ sung thông tin liên lạc vào bài viết trong vòng 24h, sau 24h bài viết sẽ bị close mà k cần thông báo
chúc bạn sớm tìm dc 1 nhox nhé, sao dạo này mình thấy nhiều ng` xin alas thế, dòng đấy phải vài chục triệu, ít ng` cho lắm, dù sao cũng up cho ước mơ bay xa

Trong bài viết của e, c để ý nhất câu: " mình chỉ lớp 9 nên ko đủ điều kiện nuôi". E đã thấy mình ko đủ đk nuôi thì giả sử có ai cho e 1 bé thì làm sao e có thể chăm sóc tốt cho bé được. Alas vốn đắt, e mua dk la 1 chuyện, chăm sóc dk nó lại là vấn đề khác, ko phải ngày 1 ngày 2 mà là lâu dài. C ko có ý chê bai ước mơ của e nhưng phải thực tế chút e ạ. E lớp 9 thì cứ tập trung vào học đi, khi nào e có đủ đk ktế thì e có nuôi 10 bé alas cũng ko ai nói gì e đâu :)). Nói nhiều thế nhưng dù sao cũng up phụ e :))