• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM cặp gsd khủng giá 10tr

yeukunlam

YTC Developer
Có hỗ trợ làm gia phả khồn anh :) em cùn muốn mua mà ở xa, không qua nhà xem cún được, lại không có hình, thật là khó !

great.4409

Active Member
Có hỗ trợ làm gia phả khồn anh :) em cùn muốn mua mà ở xa, không qua nhà xem cún được, lại không có hình, thật là khó !
thanks em đã wan tâm.cái nào có a mới nói.phí vka+fci k tốn bnhiêu hết.nhưng ai mua thì tự lo.a đã tốn nhiều time,tiền,công sức vs tui nó wá rồi.

mà sao topic nào thấy em cũng muốn hết vậy?

yeukunlam

YTC Developer
thanks em đã wan tâm.cái nào có a mới nói.phí vka+fci k tốn bnhiêu hết.nhưng ai mua thì tự lo.a đã tốn nhiều time,tiền,công sức vs tui nó wá rồi.

mà sao topic nào thấy em cũng muốn hết vậy?
Đúng rồi anh, time này em không đi làm, thời gian ở nhà dài dài, rãnh rỗi đâm ra nghiền bọn này, thật sự thì dòng nào em cũng nghiền, nhưng sẽ nuôi để chọn bọn nào hợp với mình rồi phát triển dòng luôn, cũng đang tính học lớp chăm sóc thú y để về nuôi bọn này mà chưa tìm được đó anh !

hoanlong762

a chủ nói mà đúng sự thật thì mình khâm phục.a chủ đúng là người có tâm.mình cũng yêu bọn cún nhưng ở ngoài bắc cơ.mà xa quá.điều kiện kt lại ko được tốt.mong sao cún về với chủ mới thật sự yêu thương chúng....

great.4409

Active Member
a chủ nói mà đúng sự thật thì mình khâm phục.a chủ đúng là người có tâm.mình cũng yêu bọn cún nhưng ở ngoài bắc cơ.mà xa quá.điều kiện kt lại ko được tốt.mong sao cún về với chủ mới thật sự yêu thương chúng....
thanks ý kiến và sự hiểu biết của ace !!!

up !!!!

yeukunlam

YTC Developer
Vẫn chưa có ai mua à! Sao không up hình anh nhỉ, anh k up hình lái chó vẫn đến xem và mua được vậy, người muốn mua về nuôi thì khó mà bỏ time đến nhà anh mà k thấy hình vì họ còn có công việc của họ, ho không phải là lái chó, bán buôn , de ma thời gian tromg ngày là tìm săn chó ^^

great.4409

Active Member
Vẫn chưa có ai mua à! Sao không up hình anh nhỉ, anh k up hình lái chó vẫn đến xem và mua được vậy, người muốn mua về nuôi thì khó mà bỏ time đến nhà anh mà k thấy hình vì họ còn có công việc của họ, ho không phải là lái chó, bán buôn , de ma thời gian tromg ngày là tìm săn chó ^^

thanks baạn wan tâm.mình k ưa lái chó.và ai cũng đòi mua lẻ 1con nên mjnh k bán.mình cũng k cần bán gấp.nên giờ vẫn còn

up

yeukunlam

YTC Developer
thanks baạn wan tâm.mình k ưa lái chó.và ai cũng đòi mua lẻ 1con nên mjnh k bán.mình cũng k cần bán gấp.nên giờ vẫn còn

up
Mình mua luôn cặp này, không cần bạn fix giá, bao mình cái khoản vận chuyển ra Đà Nẵng luôn là được, nếu bạn ra có time rãnh mình mời bạn ra Đà Nẵng mình dẫn đi sung sướng, hí hí, ok thì inbox cho mình, mình alo anh em nói chuyện

great.4409

Active Member
Mình mua luôn cặp này, không cần bạn fix giá, bao mình cái khoản vận chuyển ra Đà Nẵng luôn là được, nếu bạn ra có time rãnh mình mời bạn ra Đà Nẵng mình dẫn đi sung sướng, hí hí, ok thì inbox cho mình, mình alo anh em nói chuyện
10tr là mình chốt gjá rồi.k bớt đâu.mình cũng k có time ship chó.1 lần nữa thanks bạn đã wan tâm.

up

yeukunlam

YTC Developer
Mình xem hình cún được không bạn , mail mình : thienkhavn@gmail.com. Nếu ok mình bay vào ship về, cũng đang tính kiếm 1 cặp thật chuẩn để chơi cùng anh em ngoài này bạn à !