• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chó ĐỐM tìm nhà mới

hoandang

T.Viên Năng Động
hiiiiii cảm ơn anh úp phụ....không có đất nuôi em nó chứ không đợt trước e đón cún của anh rùi........

KHÔNG LO..... anh có 1 bầy đốm 7 con rồi nhưng để nuôi hết chứ ko bán vì ông già anh tự nhiên đổi ý muốn nuôi hết luôn ah.... thêm 2 con bec lai PQ nữa chứ hichic,,, đang lo ko đủ gạo nuôi tụi nó đây... chúc em nó mau tìm dc nhà nhé

huongdieu64

T.Viên Năng Động
KHÔNG LO..... anh có 1 bầy đốm 7 con rồi nhưng để nuôi hết chứ ko bán vì ông già anh tự nhiên đổi ý muốn nuôi hết luôn ah.... thêm 2 con bec lai PQ nữa chứ hichic,,, đang lo ko đủ gạo nuôi tụi nó đây... chúc em nó mau tìm dc nhà nhé

ui đã quá hen...e thích lắm mà nhà k có chổ....đốm của em lai qua f1 rùi nên vẫn còn mê đốm....

huongdieu64

T.Viên Năng Động
lên cái nữa cho chị nè

bí mật chó đốm heeeeeeeeee chúc đông khách nha . nhà mình nuôi nhiều đốm mà nhìn đẹp lắm

cảm ơn các bạn nhé, kéo lên cho em nó mau có nhà mới nè........

huongdieu64

T.Viên Năng Động
Bán uổng quá! chó đẹp để nuôi!

cảm ơn bạn, vì không có chổ cho em nó chạy nhảy và chổ cho cún con nên tìm nhà mới cho em ấy....