• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chó bị co giật 1 chân trước

Trường Phát

chó nhà mình được khoảng 6 tháng tuổi. khoảng 2 tuần trước bé bị giật 1 chân trước, đem đến bác sĩ bác sĩ bảo về theo dõi, có thể bị động kinh. qua ngày hôm sau, bé bị sùi bọt mép buổi trưa, chạy táng loạng, sau đó thì bị co giật cả người nằm một chỗ, có lúc bé muốn đứng dậy thì loạng choạng rồi ngã. Bác sĩ đến xem bảo bé bị thiếu canxi và sốt co giật. tiêm cho bé 1 mũi an thần thì hôm sau bé đi lại được, hết co giật cả người nhưng khi nằm thì 1 chân vẫn còn giật nhiều.Bác kêu mình cho bé uống mgB6,uống hơn 1 tuần r nh lúc hết lúc giật lại.Bây h bé bị lại,bị sốt,dau6962 quay về bên trái(chỗ chân giật),hôm trước còn chảy nước miếng rất nhiều và nhớt hơn bình thường.Bây h bé hay táp,hk dùng lười ăn như ngày xưa.Đến hôm nay thì ăn chỉ ngậm mà hk ăn nữa.nh bé chỉ táp khi đụng trúng miệng và chân bên trái.Mấy b có ai nuôi chó bị như mình hk cho mình xin ý kiến.Bé hk bị dại nha mọi người,bác sĩ nói v