• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chó con Akita Inu mới sinh ở Hà Nội

AkitaInuVN

Nhà mình ở KĐT Resco, đối diện công viên Hòa Bình trên đường Phạm Văn Đồng, Từ Liêm.
Bạn nào rảnh thì đến chơi xem chó nhé.

2 bé Seishi và Koyo đều là cái, tính đến hôm nay (25/3/2014) là vừa được 32 ngày tuổi

------------
Nhập chó Akita Inu trực tiếp từ Nhật Bản.
http://akitainuvn.wordpress.com/

AkitaInuVN

Bạn nào yêu thích Akita Inu thì gửi mail đến cho mình nhé.
akitainu.vn@gmail.com

Có thể mình sẽ không trả lời thường xuyên ở Forum được

AkitaInuVN

Sorry, mình không thể inbox hết các bạn được.
Bạn nào cần thông tin thì gửi mail đến cho mình akitainu.vn@gmail.com

Thân,

kenniez huỳnh

T.Viên Năng Động
Nếu chó nhập từ nhật về vậy nó vẫn được sinh sãn bình thường ko bạn ? Tại nghe nói akita nhập về vn điều bị triệt sản ko cho làm giống :(

AkitaInuVN

Hix, làm gì có chuyện đó.
Bên Nhật họ cũng muốn bảo tồn và nhân rộng dòng quốc khuyển nổi tiếng của họ. Akita Inu giờ có mặt trên khắp thế giới rồi bạn ạ.
Tổng thống Nga Putin, hoặc diễn viên nổi tiếng nguời Pháp Alain Delon đều là fan của Akita Inu đó bạn.

kenniez huỳnh

T.Viên Năng Động
Mình nghe bạn mình noi vậy thôi à. Chứ minh ko ro lắm . hjhj mà đươc sinh san là vui rôi hjhj dư đinh tương lai se mua 1 bé . giống akita dê thương thông minh nưa . mà bạn có bán dài lâu ko bạn . hoi đê tiện mình muốn mua akita tìm bạn cho dê ^^ cảm ơn bạn ^^

AkitaInuVN

Hiện giờ ở Việt Nam cũng có khá nhiều chó Akita rồi.
Hy vọng sẽ dần có nhiều người thích và đến với giống chó này hơn.

Nhiều người m biết cũng thích giống chó Akita này lắm. Nếu sau 1,2 năm nữa mức giá kéo xuống khoảng 10tr ~ Alaska, Husky chắc sẽ nhiều người muốn mua lắm.

Mà chó chủ top nhìn đẹp quá. Đúng là chó chất lượng