• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chó Gấu 5tháng cần tìm chủ mới

Chào mọi người,
Mình hiện đang cần bán lại 1 bé chó Gấu đực màu đen 5 tháng tuổi.
Mình đang nuôi rất khỏe nhưng vì dạo này bận quá ko chăm sóc được mà bé đang độ lớn ham chơi nên rất cần người có thời gian chăm sóc.
Bé đã đc chích ngừa sổ giun rất khỏe, ko cắn phá đồ đạc lung tung. Thích chơi bóng.
Ai thấy cũng thích bé.
Mình thật sự ko nỡ xa bé nhưng nếu ko có tg cho bé thì còn tội hơn.
Mình rất mong sẽ tìm đc ai đó yêu quý và đón bé về chăm sóc.
Trước đây mình mua bé 2tr, bjờ mình để lại 1,5tr thôi cho ai thật lòng yêu chó.
Mong các bạn giúp đỡ.
Cám ơn nhiều.

777999

bella_nguyen0909 said:
Ah quen, sdt lien lac cua minh :
0988956624 hoac yahoo : bella_nguyen0909
Vui long chi lien lac trong truong hop ban quan tam muon mua, cam on nhieu.
post ảnh lên đi bạn

yuyukenshi

Zun Té Giếng
ủa cho mình hỏi chó gấu thực chất là chó gì vậy ạ 1 số thì nói là chó lai 1 số khác thì bảo là chó cỏ của TQ :go_mo: mà gu gồ thì cũng o thấy hình con chó gấu nào to to để bít

quyhcm

yuyukenshi said:
ủa cho mình hỏi chó gấu thực chất là chó gì vậy ạ 1 số thì nói là chó lai 1 số khác thì bảo là chó cỏ của TQ :go_mo: mà gu gồ thì cũng o thấy hình con chó gấu nào to to để bít
mình cũng có cùng théc méc giống bạn này ... chỉ biết chó gấu là chó mập mập tròn tròn lông xù xù nhìn 'đáng ghét" thôi, cũng ko biết nó có phải là giống thuần chủng " chó gấu" không nữa, trong bầy chó cỏ của mình có em nhìn cũng giống gấu nên mình đặt tên nó là gấu lun :)

yuyukenshi

Zun Té Giếng
quyhcm said:
mình cũng có cùng théc méc giống bạn này ... chỉ biết chó gấu là chó mập mập tròn tròn lông xù xù nhìn 'đáng ghét" thôi, cũng ko biết nó có phải là giống thuần chủng " chó gấu" không nữa, trong bầy chó cỏ của mình có em nhìn cũng giống gấu nên mình đặt tên nó là gấu lun :)
Mà gu gồ 1 hùi kết luận là thuần chủng nhưng là chó cỏ của TQ thuần chủng khi lớn lông sẽ ngắn chân nhỏ mõm dài tựa tựa chó cỏ VN @@ thông tin từ gu gồ nha đừng gạch đá gì à ==''

cunmeo

YTC Developer
thanh lý sim tam hoa kép
01673.999.000
0167.3.888.000
1tr2 sim

Hải Long

Platinum Member
777999 said:
post ảnh lên đi bạn
bella_nguyen0909 said:
Chào mọi người,
Mình hiện đang cần bán lại 1 bé chó Gấu đực màu đen 5 tháng tuổi.
Mình đang nuôi rất khỏe nhưng vì dạo này bận quá ko chăm sóc được mà bé đang độ lớn ham chơi nên rất cần người có thời gian chăm sóc.
Bé đã đc chích ngừa sổ giun rất khỏe, ko cắn phá đồ đạc lung tung. Thích chơi bóng.
Ai thấy cũng thích bé.
Mình thật sự ko nỡ xa bé nhưng nếu ko có tg cho bé thì còn tội hơn.
Mình rất mong sẽ tìm đc ai đó yêu quý và đón bé về chăm sóc.
Trước đây mình mua bé 2tr, bjờ mình để lại 1,5tr thôi cho ai thật lòng yêu chó.
Mong các bạn giúp đỡ.
Cám ơn nhiều.
còn bán ko bạn?