• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Chó Poodle Tea-cup size mini teddy thuần chủng 100%

Status
Không mở trả lời sau này.

yeukunlam

YTC Developer
Giá này còn up dài dài bạn ơi :)

yeukunlam

YTC Developer
Làm gì mà úp dài dài. Tiền nào của đó. Chưa gì mà bạn đa phán như thật. Bất lịch sự đến thế à?
Bất lịch sự @@, Bạn hãy suy nghĩ lại lời nói của bạn trước khi phát ngôn, để mọi người nhìn nhận vào sẽ biết bạn là 1 con người văn minh, lịch sự, chứ không phải với 1 cái đầu rỗng toắc, không hiểu chuyện đã chửi nguoi khác như vậy bạn nhé ^^
Trong chuyện này, chủ pic là người bán, Tôi là người mua, người mua có quyền nhìn nhận giá cả,đưa ra nhận xét , thuận mua vừa bán thôi bạn nhé, ở đây Tôi có tham khảo giá rồi mới nói, ở diễn đàn mình có petsaigon, dòng này bên anh đó giá cũng như chủ pic đăng, nhưng là cún có giấy tờ, chứng nhận rõ ràng, sẽ k ai phàn nàn kêu ca, và 1 điều này nữa, ở đây là Tôi góp ý chân thành, chia sẻ thẳng thắng, chỉ khi nào Tôi bảo giá cao quá, về nhà mà bán cho ba hay mẹ j đó thì mới bảo Tôi nv nhé, va mới sáng bạn đừng có nóng, có hại cho da mặt, gây lão hoá nhanh, già nhanh xấu xí , không ai ưa ^^
Ở đây là diễn đàn yêu thú cưng, thư mục này là dành cho những ban mua bán, trao đổi nên Tôi stop tranh luận chủ đề tại đây , thích nghĩ gì thì nghĩ,cần thiết thì Đà Nẵng Ta giao lưu ^^ hí hí

Status
Không mở trả lời sau này.