• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chú ý khi mua chó tại khu vực Nguyễn Văn Quá và Tô Kí quận 12

tieu_tuan

Moderators
Staff member
mấy ngày nay tại khu vực quận 12 đặc biệt là khung đường Tô Kí và Nguyễn Văn Quá đã xảy ra tình trạng bán chó bị nhiễm bệnh và chết, nên topic này mong các thành viên yêu thú cưng khi giao dich tại khung đường Nguyễn Văn Quá và Tô Kí xin đặc biệt lưu ý
khi mua bán thì nên hợp đồng rõ ràng về chế độ bh tránh trường hợp là nói miệng đến lúc chó bệnh thì cãi nhau đỗ lỗi lẫn nhau hay chỉ đòi được một ít tiền...

s.mode tieu_tuan
Thân

E hỏi mod cái này nha phải vi phạm điều gì mới bị ban nick vĩnh viễn vậy
Quá nhiều vụ shop bán chó bệnh trả lại vài đồng lẻ rồi xong. Sao không ban nick vĩnh viễn luôn vậy mod?

kenniez huỳnh

T.Viên Năng Động
Mod ơi cho e hoi ? Nếu mình vào topic cua mình ghi chữ upppppppppp nhiều mõi ngày như vậy mà ko ghi chữ gi khác ví dụ như nick alaskavssam ngày nào ông nay cung ghi 1 đóng upppppppppp , vậy có bị banne nick ko Mod ?? Mod giải đáp giúp e với , cam ơn Mod rất nhiều !

tieu_tuan

Moderators
Staff member
Banne nick vĩnh viễn khi 1 thành viên lập topic tố cáo 1 thành viên khác mua bán không trung thực và không giải quyết được với nhau.nhung cả 2 trướng hợp của alaskavssam và kellykent thì 2 bạn đã thoả thuận với khaxh và họ cũng không phàn nàn gì nữa nên không thể banne nick vinh viễn mà chỉ banne nixk để mục đixh nhăx nhở

admin cảnh báo vậy đc rồi. nó lừa lọc người ta cả chục triệu tội người ta :D . nhìu người cún chết mà họ k pyt đến YTC nên ko tố cáo thôi .

Phucbott

Hình như bạn kenniez huỳnh có vấn đề nghiêm trọng với bạn alaskavssam thì phải, thấy có chuyện gì cũng lôi bạn ấy ra xỉa xói, vô trang cá nhân bạn thì thấy bạn cũng bán chó, hay là "GATO" với bạn ấy đây. Sống để người ta thương tí chứ sao cứ hay vô topic người ta moi móc, đào bới "rác thải" vậy. Gây oán nhiều rồi cũng có ngày gặp quả báo đó bạn! Bạn có tin ko!

vuthien

YTC Developer
Phucbott said:
Hình như bạn kenniez huỳnh có vấn đề nghiêm trọng với bạn alaskavssam thì phải, thấy có chuyện gì cũng lôi bạn ấy ra xỉa xói, vô trang cá nhân bạn thì thấy bạn cũng bán chó, hay là "GATO" với bạn ấy đây. Sống để người ta thương tí chứ sao cứ hay vô topic người ta moi móc, đào bới "rác thải" vậy. Gây oán nhiều rồi cũng có ngày gặp quả báo đó bạn! Bạn có tin ko!
ông alaskavssam đó bán chó bệnh 1 lần r thì ng ta ghét ng ta nói thôi bác .

Phucbott

Ủa chuyện đã giải quyết xong rồi, giữa người bán và người mua họ không lên tiếng thì thôi chứ tại sao các bạn biết gì mà lôi ra, ngươif trong cuộc mới biết được. Như vụ Máy bay Malaysia báo trong nước nói khác, báo nước ngoài nói khác, bạn phải đứng nhìn 2 phía đi chứ. Moi móc như vậy cũng chẳng tốt lành gì đâu?

ilovedogi

Member
Phucbott said:
ae nhau à binh nhau vậy ?

Phucbott

Chưa tìm hiểu được gì lại phát ngôn bừa bãi. Nói thật những người bị đồng tiền che mắt, vì giá rẻ mua chó kém chất lượng tui cũng chẳng ưa gì đâu. Nhưng nói đi cũng phải nói lại , xét từ 2 phía chứ , caia gì cũng chưa nhận định được gì đã phán như đúng rồi, hùa vào.

kenniez huỳnh

T.Viên Năng Động
Phucbott said:
tôi nhận giư cún chứ ko có bán cún . và cung ko dám gato với những người bán chó bệnh vô văn hoá và vô nhân tâm như nó . tôi ghet ai bán chó bệnh thi tôi bình luận . ko đụng gi tới bạn . bạn ko hài lòng hay ko thich tôi thi miễn bình luận về tôi . ban còn gi thắc mắc xin inbox tôi se tra lời . bye .

Phucbott

Tôi nhớ ko lầm thì bạn bán cún mà. Chuyện gì thì nói công khai làm gì phải inbox, xin lỗi bạn chứ bạn đi moi móc công việc người khác thì bạn còn thiếu văn hoá hơn nữa, còn cái tâm của bạn xin lỗi không nuôi nổi cái bụng của bạn, bày đặt xỉa mói người khác đơn giản cũng chỉ để nâng cao cá nhân mà thôi, đánh phím thì ai đánh ko đc, quan trọng cái cuộc sống thực tại kìa

kenniez huỳnh

T.Viên Năng Động
Tôi nuôi 3 con chó chăm ko nôi bán 1 con duy nhất rồi thôi bé là chó cỏ lai thi mắc mớ gi canh tranh với nguoi bán alaska ? Cả đời tôi ko làm chuyên trái với lòng thì tôi sơ gi . còn chuyên inbox là gi đây là topic cua Mod lập ra đê cảnh báo khu vưc hay bán chó bệnh chư ko phải chô cãi nhau . ok . tạm biệt bạn . cứ tiếp tục noi nhảm đi . tôi ko quan tâm .

yuyukenshi

Zun Té Giếng
Phucbott said:
Tôi nhớ ko lầm thì bạn bán cún mà. Chuyện gì thì nói công khai làm gì phải inbox, xin lỗi bạn chứ bạn đi moi móc công việc người khác thì bạn còn thiếu văn hoá hơn nữa, còn cái tâm của bạn xin lỗi không nuôi nổi cái bụng của bạn, bày đặt xỉa mói người khác đơn giản cũng chỉ để nâng cao cá nhân mà thôi, đánh phím thì ai đánh ko đc, quan trọng cái cuộc sống thực tại kìa
đây là nick phụ của alaskavssam à :le_luoi: bán chó thôi mà có cần phải nói tới thực tại hk :Onion38: đao to búa lớn quá nếu bạn là 1 doanh nhân thành công thay vì 1 người bán chó thì chắc câu nói của bạn sẽ thiết thực hơn á :good_job:

Phucbott said:
chú đồng loại vs alaska vs sam ak ? admin cảnh báo no bán cho bệnh thi ông nên mừng chứ . việc gì vào đây trach móc AE nói về nó . nó bán cho bệnh chết chó mất tiền của người ta ông ko xót ak ? mà vào đây sũa dùm cho nó ?????????? . đơn giản mày vs nó là AE thì nói đại ra đi. vòng vo mệt. h thèn đó TAI TIẾNG là nhìu. chứ k có danh tiếng gì nữa cả. nghĩ buôn bán là vừa

lilshady

thận trọng mua bán, tìm hiểu kĩ vêg shop cũng như cách chăm sóc giống chó mình cần nuôi.giao ước rõ ràng với người bán

Last edited: