• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chú cún Mùa hè xanh

heobeo

T.Viên Năng Động
Chào cả nhà ! Heo vừa mới đi Mùa hè xanh trên 1 xã miền núi về, chuyến đi chỉ 12 ngày thôi nhưng có nhiều điều bổ ích và kỉ niệm đáng nhớ lắm, một trong những kỉ niệm của Heo đó là trên đường đi làm cỏ, các bạn sinh viên đã nhặt đc 1 em cún con bên đường, rất đáng yêu nhưng có vẻ đang bị bệnh nên hơi yếu. Heo và các bạn đều xúm lại nựng em cún ấy vì trông nó dễ thương lắm, cả đám còn định mang về chỗ ở để nuôi nữa. Nhưng may mắn là trên đường về thì bọn Heo phát hiện ra nhà mà em ấy đi lạc vì trước sân có 1 bầy cún con luôn, hihi, mừng ghê đó, thế là em ấy đc ở với mẹ tiếp, giờ em up hình em ấy cho mọi người xem nhé, em ấy là chó cỏ thui nhưng khá xinh đấy ! :em xin_em xin:
View attachment 10173View attachment 10180View attachment 10177View attachment 10179View attachment 10178View attachment 10176View attachment 10175View attachment 10173

mama

T.Viên Năng Động
xinh wa! :em xin_em xin: :Cmon baby_kusit: :Cmon baby_kusit:

heobeo

T.Viên Năng Động
Lông mi e ấy dài nhỉ...

Anh tinh ý ghê, điều đặc biệt thú vị của em ấy là đôi hàng mi màu vàng và dài lắm đó anh ! :em xin_em xin:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
xinh lung linh :x em này mà là chó ta thì chắc tầm 1-2 tháng nhỉ :x