• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chúng ta hãy cùng thành lập một cộng đồng nuôi nhím nào

huang

T.Viên Năng Động
Lưu ý các bạn mua nhím trong thời gian này nên mua thêm bóng đèn 40W về thắp cho nhím ko lạnh, phòng nhím bị chết, nên nuôi nhím trong thùng giấy cho giữ nhiệt

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Hay đó,có 1 topic về nuôi nhím để chia sẻ kinh nghiệm về nhím thì còn gì bằng.like luôn :Cmon baby_kusit: :Cmon baby_kusit: :Cmon baby_kusit:

biconluntun

T.Viên Năng Động
tớ mún thành lập một nhóm nuôi toàn nhím híc híc để có thể xin ng` lập trang web tạo thêm 1 phần riêng cho nhím giống như chó mèo và chuột ấy tớ mún thành lập nó nên có ai ủng hộ tớ hk :(

ủng hộ 2 tay 2 chân. :'> cho e 1 chân trong hội nhé.

silvershark8x

T.Viên Năng Động
ý tưởng hay, trước mắt bạn nên lập 1 topic hội những người yêu nhím, rồi lên lịch offline thường xuyên chẳng hạn, để mọi người cùng chia sẻ kinh nghiệm, sau đó gây quỹ lập website riêng, đấy là ý kiến của riêng mình, chúc bạn sớm đạt được mong muốn

saomai262

Ô. Mình cũng mới tapạ tành nuôi nhím :)). Ai biết thì cho xin cái y!h lúc nào có hiện tượng lạ mình còn hỏi :"> :D