• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chia tay em chó Nhật thuần chủng đẹp và thông minh :(

Status
Không mở trả lời sau này.

zu_000

Member
mình thì nuôi thì cũng chắc đem về nhà ở Tây Ninh để nhà chăm sóc vì mình từng nuôi 2 bé nhật nhưng bị mất :(( chứ h mình đang đi học sg và ở ktx nên hông để đây nuôi dc :(

hotdogx

T.Viên Năng Động
nhi_pham said:
hizaa, bạn mun bán ma cu lua chon nguoi o sg thi sao dc. Minh thix ẻm lắm bạn de lai cho minh dc hok
Bạn ở đâu vậy ? Tại vì mình thương bé lắm, thỉnh thoảng muốn đến thăm ấy.

nhi_pham

hotdogx said:
Bạn ở đâu vậy ? Tại vì mình thương bé lắm, thỉnh thoảng muốn đến thăm ấy.
minh o quan 4, nhung khoang 2 thang nua mình ve binh phuoc.neu ban muon theo doi em no thi minh up hinh em no len facebook cho ban xem

hotdogx

T.Viên Năng Động
Cũng được bạn à, mình ra ngoài giờ với về bạn thông cảm. Nếu bạn thích thì qua nhà mình đưa bé về nhé.

nhi_pham said:
duoc hok zay ban, co ji thi tra loi de minh con bit chu sao ban im lang zay

zu_000

Member
hotdogx said:
Mình ở gần Suối Tiên, bạn cứ tới alo là mình ra đón. Bé hiện tại Boy nặng 3,2kgs
bạn ơi , mình ra xem bé dc hông bạn , mình ơ thủ đưc khúc ngân hàng, bạn chỉ bán cho bn nào ơ tai SG thoi sao :( minh o Tay Ninh :|

hotdogx

T.Viên Năng Động
zu_000 said:
bạn ơi , mình ra xem bé dc hông bạn , mình ơ thủ đưc khúc ngân hàng, bạn chỉ bán cho bn nào ơ tai SG thoi sao :( minh o Tay Ninh :|
Rất vui nếu bạn tới xem :)

Status
Không mở trả lời sau này.