• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chia tay một tình yêu.....

Xuân

lúc ôm bé về,mình đã đặt bao ước mơ vào bé.bao nhiều cảm súc có được từ ngày đó đến hôm nay đã dừng lại.một nỗi đau khó tả,3 ngày trước bé còn đùa nghịch,còn chạy đến cắn tay mình,còn đòi bế vì mệt khi đi bộ cùng mình.vậy mà hôm nay đã ra đi.
căn bệnh quái ác và điều kiện thiếu thốn đã ko giữ bé lại bên mình được,mình ước lúc đầu đi học bác sĩ thú y quá,để có thể về quê nhà mở 1 tiệm,cứu những người bạn bé nhỏ này.
Bông ơi cho mình xin lỗi.hãy yên nghỉ nhé...........................................
tạm biệt tình yêu nhỏ..
tạm biệt người bạn bé nhỏ của tôi....
chi đã chôn em ở một nơi thật tốt.......
rồi hàng ngày chị lại được nhìn thấy em....

cầu chúc cho em mau được siêu thoát.....

trong tim chị luôn nhớ về em !

Xuân

thanhnhihcm said:
Ban mua o LHP phai ko ? O do co nhiu cho meo benh lam.
mình chỉ có cảm giác thân quen khi gặp nó.....và thời gian được chia sẻ cảm súc với em nó thật ngọt ngào...mình cũng ko hề tiếc nuối vì đã mua em nó ở đâu..chỉ tại mình ko đủ sức giữ em lại thôi.. cám ơn bạn vì đã cảm thông

Bao Linh 85

I_Like_Pet
thanhnhihcm said:
Ban mua o LHP phai ko ? O do co nhiu cho meo benh lam.
thanhnhihcm said:
Uhm. Minh cung thong cam voi ban. Hui minh hoc lop 5 (3 nam trc) minh cung da tung mua 1 em cho o LHP. Chi 7 ngay sau em ay da ra di T.T
Viết chữ nhớ đánh dấu tiếng việt đầy đủ nha bạn!

Xin chia buồn cùng chủ topic!

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Xin chia buồn với bạn! Bé bị sao mà mất vậy bạn?