• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

CHM XIN CÁC BẠN NHẬN NUÔI GIÚP CÁC BÉ CHÓ ĐÁNG THƯƠNG

mamama

"CÁC BẠN ƠI, SÁNG NAY ĐI ĐƯỜNG MÌNH THẤY XE BẮT CHÓ BẮT CÁC EM CHÓ THẢ RONG NGOÀI ĐEM VE SỐ 252 LÍ CHÍNH THẮNG QUẬN 3 ,TPHCM, NẾU SAU 3 NGÀY KO CO NGƯỜI NHẬN THI SẺ BỊ ĐEM THIEU HỦY, CÁC BẠN NÀO CÓ NHU CẦU NUÔI THI ĐẾN ĐÓ XIN , CỨU GIUP SỐ PHẬN CHO TỤI NÓ, HỒI SÁNG MÌNH THẤY NO CHỞ MỘT XE NHÌU CHÓ LẮM, CÓ CHÓ NHẬT, CHO TA TÙM LUM, TỘI NGHIỆP QUÁ ÀH"

miuxu

YTC Developer
ôi, khổ thân các em quá. Bạn xem có em nào xinh qua nhận 1 em gửi ra HN cho mình với!! ^^ Các bạn YTC trong đó qua giúp các em với nhé!

thangnm

YTC Developer
"CÁC BẠN ƠI, SÁNG NAY ĐI ĐƯỜNG MÌNH THẤY XE BẮT CHÓ BẮT CÁC EM CHÓ THẢ RONG NGOÀI ĐEM VE SỐ 252 LÍ CHÍNH THẮNG QUẬN 3 ,TPHCM, NẾU SAU 3 NGÀY KO CO NGƯỜI NHẬN THI SẺ BỊ ĐEM THIEU HỦY, CÁC BẠN NÀO CÓ NHU CẦU NUÔI THI ĐẾN ĐÓ XIN , CỨU GIUP SỐ PHẬN CHO TỤI NÓ, HỒI SÁNG MÌNH THẤY NO CHỞ MỘT XE NHÌU CHÓ LẮM, CÓ CHÓ NHẬT, CHO TA TÙM LUM, TỘI NGHIỆP QUÁ ÀH"

sao lại có chuyện thiêu hủy nhỉ. tội nghiệp quá. . .

pe_xuyen_1995

bạn ơi cho mình hỏi: Hôm bữa mình có đến chỗ bạn nói để mình định nhận nuôi 1 bé cún, mà chỗ đó là chỗ thú y mà bạn, bữa đó mình đến hơi tối nên nó đón cửa hix, mình muốn tìm cún màu trắng, giống gì cũng được, nếu bạn có thấy cún nào lông trắng gọi cho mình biết nha, số 0919200193 nha, mình sẽ nhận nuôi hết mà chó khoảng 1 tuổi trở xuống thôi nha, cám ơn nhìu nhìu nhìu lắm.

no1nhokbaby

YTC Developer
co the gui ra ha noi cho bi 1 be cho nhat hem!bi thich cho' lem' nhung hem co tien!dieu kien cham day du hoac doi lay hamster!gui ra bi se chiu tien tau hoa cho

sallytruong13

YTC Developer
bạn ơi cho mình hỏi: Hôm bữa mình có đến chỗ bạn nói để mình định nhận nuôi 1 bé cún, mà chỗ đó là chỗ thú y mà bạn, bữa đó mình đến hơi tối nên nó đón cửa hix, mình muốn tìm cún màu trắng, giống gì cũng được, nếu bạn có thấy cún nào lông trắng gọi cho mình biết nha, số 0919200193 nha, mình sẽ nhận nuôi hết mà chó khoảng 1 tuổi trở xuống thôi nha, cám ơn nhìu nhìu nhìu lắm.

có 1 trại bắt chó ở vòng xoay 3/2 và cmt8. nó nằm ở đg cắt ngang nguyển thông áh. mình cũng ko biết nó cho nhân ko