• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cho cún con tại TP.HCM

Status
Không mở trả lời sau này.

Yeuhams98

Ngồi Ngắm Chuồng Ko Hams
mình mới được em cún đực 3 tháng tuổi, rất lanh (đúng hơn là quậy), về nhà mới mà chạy nhảy lung tung không biết sợ, vì nhà đã có chó, lại không thích chó đực nên cho bạn nào thích, đặc biệt là cún rất khôn nhé. Hình bé mình chộp được.

Lưu ý: để tránh tình trạng xin rồi bán, mình chỉ chấp nhận các bạn đăng ký trước trên diễn đàn này và gửi tin inbox cho mình, chỉ chấp nhận cho những member có trên 80 bài viết, lời lẽ đàng hoàng lịch sự, yêu thương chó thật sự
Bạn nào muốn nhận thì đến nhà mình lấy, sô 423/1 đường Âu Cơ Quận Tân Phú TP.HCM
Số điện thoại nhà 0838604159 (liên lạc khi đã có inbox trước số điện thoại cho mình và được mình rep)
Cám ơn đã xem bài viết, hy vọng em nó tìm được nhà mới, chủ tốt.

Yeuhams98

Ngồi Ngắm Chuồng Ko Hams
mình hok thích bán bạn ơi, qua bao nhiêu thủ tục là mình biết đc có thích em nó hay hok rồi, tiền nong làm gì

hoandang

T.Viên Năng Động
mình hok thích bán bạn ơi, qua bao nhiêu thủ tục là mình biết đc có thích em nó hay hok rồi, tiền nong làm gì

up phụ chủ tốt có tấm lòng tốt.
cầu mong e nó sớm tìm dc 1 người chủ tốt như bạn hiện tại vậy.

FullLove

YTC Developer
hj ! chon lua wa ta! vay la toi ko duoc roi ! moi tham gia dien đàn !hjhjhj nhà mình toàn mấy bé cái thôi !hồi lâu nhiều lắm ! bị cẩu tặc bắt mất chỉ còn lại 2 bé cái !.....nhắc tới lại buồn !lại nhớ :sadcorner:

FullLove

YTC Developer
nhiều chuyện nãy giờ mà quên !
chúc bé tìm được chủ tốt ! :gongxi-1:

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
em này ít ra đc 300k đấy , cho đi ko tiếc hả bạn

bạn có phải là ng` yêu thú không ? hay vì giá trị của chúng >?

kinglet

Member
nhà mình ngay đường phạm phú thứ, quận tân bình, nếu bạn tin tưởng em nó thì mình xin nhận nuôi em nó. Bạn buồn buồn, tới thăm em nó cũng được. hihi, Số điện thoại của mình 0908 733 653 tên Vũ năm nay 27 tuổi.

Hamster22101999

YTC Developer
nhà mình ngay đường phạm phú thứ, quận tân bình, nếu bạn tin tưởng em nó thì mình xin nhận nuôi em nó. Bạn buồn buồn, tới thăm em nó cũng đưBaợc. hihi, Số điện thoại của mình 0908 733 653 tên Vũ năm nay 27 tuổi.

ban oi con ko

kinglet

Member
giờ tối rồi, chẳng dám gọi cho chủ topic, hic, nếu sáng thì chắc chủ đã cho mất tiều rùi. chắc xem cún có duyên với mình không, chẳng thể miễn cưỡng được. Hi vọng...

chào chủ topic. mình từ bắc mới vào nam sống. mình ở 1 mình nên cảm thấy rất cô đơn. cả tháng nay mình kiếm rất nhiều nhưng ko có chú cún nào. mình rất rất yêu cún. mong bạn có rep để mình có thể đến nhà đón em ấy

kinglet

Member
úp lên cho nhiều người yêu cún tiềm năng hơn, cún bạn chọn được người phù hợp chăm sóc nó. riêng mình, mình cũng hi vọng chờ bạn reply.

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
ạch... gặp đúng nhà Dog học

ng` ta thích cho thì đâu cần giá trị của chúng bạn à :) họ chỉ cần giá trị đó đổi lấy tình thương của chủ mới cho thú cưng của họ . còn về Dog học thì thanks bạn :) mình rất hay tìm hiểu về chó nên bạn có thể gọi như thế :) nhưng mà không tìm hiểu về gì thì chắc là vô học :)

emphailam

Vip Member
mình like cho bạn vì thật sự ko hiểu b nói gì lắm , b có thể dịch ra tiếng người được ko... chẳng cần s... thì cũng biết b là dog học rồi ^^

Status
Không mở trả lời sau này.